Kwa wakazi wa Arusha.!?


Kayoka

Kayoka

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
1,490
Likes
224
Points
160
Age
28
Kayoka

Kayoka

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
1,490 224 160
Naomba msaada wenu nahitaji kupata laptop Dell latitude ya 4GB (new/used) kwa matumizi ya kawaida ni wapi naweza kununua,? Bei ya kulipa laki 4 to 4.5. Naomba mnijuze wandugu na wenyeji wa maeneo haya.
 
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
839
Likes
162
Points
60
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
839 162 60
Naomba msaada wenu nahitaji kupata laptop Dell latitude ya 4GB (new/used) kwa matumizi ya kawaida ni wapi naweza kununua,? Bei ya kulipa laki 4 to 4.5. Naomba mnijuze wandugu na wenyeji wa maeneo haya.
<br />
<br />
4gb ram au nini kaka?? Kama ni ram, basi bei yako ipo chini sana,,, mimi nipo arusha, nina dell inspiron, ina 500gb hard disk, 4 gb ram, na processor mbili, nimeitumia kama miezi mi3, ipo in good condition kbsa, lakini naiuza kwa laki 7 mkuu
 
Kayoka

Kayoka

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
1,490
Likes
224
Points
160
Age
28
Kayoka

Kayoka

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
1,490 224 160
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
4gb ram au nini kaka?? Kama ni ram, basi bei yako ipo chini sana,,, mimi nipo arusha, nina dell inspiron, ina 500gb hard disk, 4 gb ram, na processor mbili, nimeitumia kama miezi mi3, ipo in good condition kbsa, lakini naiuza kwa laki 7 mkuu
<br />
<br />
yap ndugu yangu ram 4gb. Vp kwa cash yangu niweza pata laptop? Iwe ya mavizi ya kawaida, hasa dell au hp..
 
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
839
Likes
162
Points
60
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
839 162 60
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
yap ndugu yangu ram 4gb. Vp kwa cash yangu niweza pata laptop? Iwe ya mavizi ya kawaida, hasa dell au hp..
<br />
<br />
mkuu kusema kweli fairly laki nne utapala labda 1gb ram,, na 80 au 120 gb harddisk... Unless otherwise iyo ya 4 gb ram iwe ya wizi o sthng,, lakini laki nne upo chini sana mkuu,,, ingia kwa benson au sound n vision uchek bei za mashine, zipo juu kaka
 
comred

comred

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
1,404
Likes
1,017
Points
280
comred

comred

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
1,404 1,017 280
dextop sokon ram2gb inaambatana na prnter coloured.. vpy archtct e.m na ndugu eddy88 atakaye itaka awasiliane nami mapema
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,758
Likes
982
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,758 982 280
Naomba msaada wenu nahitaji kupata laptop Dell latitude ya 4GB (new/used) kwa matumizi ya kawaida ni wapi naweza kununua,? Bei ya kulipa laki 4 to 4.5. Naomba mnijuze wandugu na wenyeji wa maeneo haya.
Jaribu COMPUCAT TECHNOLOGIES, Barabara ya Goliondoi wana computer mpya (model za zamani) ni around US$ 440
 
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
839
Likes
162
Points
60
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
839 162 60
@ comred.... Bei gani mkuu?? Nikutumie pesa sasa ivi uniuzie??? Nahitaji sana mali kama hizo,, c unajua kupiga autocad na archicad?? Na iyo printer niprint na michoro yangu kbsa
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Naomba msaada wenu nahitaji kupata laptop Dell latitude ya 4GB (new/used) kwa matumizi ya kawaida ni wapi naweza kununua,? Bei ya kulipa laki 4 to 4.5. Naomba mnijuze wandugu na wenyeji wa maeneo haya.
Kwa bei hiyo utapata Dell ya kawaida labda D600 au D620 tena itaanzia laki 4.5 - 5.5. Kwa msaada muone jamaa mmoja anaitwa Castro yupo jengo la NHC kilipo kituo cha Modern Driving School. Mtafute kwa 0713508235 mtaelewana.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
<br />
<br />
mkuu kusema kweli fairly laki nne utapala labda 1gb ram,, na 80 au 120 gb harddisk... Unless otherwise iyo ya 4 gb ram iwe ya wizi o sthng,, lakini laki nne upo chini sana mkuu,,, ingia kwa benson au sound n vision uchek bei za mashine, zipo juu kaka
Tuwasiliane basi mkuu kumbe upo Arusha!
 

Forum statistics

Threads 1,213,873
Members 462,337
Posts 28,493,469