Kwa Waislam tu: uwanja wanaoswali idd el hajj!

Kwa Waislam tu: uwanja wanaoswali idd el hajj!

Kwa staili hii hatua ya haraka inahitajika kuchukuliwa dhidi ya bakwata
 
jamani embu mnieleweshe, hivi huu mchanganyo wa siku unatokana na nini?
nchi zingine kwa mfano kenya, uganda na wengineo wao wamesherehekea leo au nao ni kesho? Ritz
 
Last edited by a moderator:
Watu wameswali viwanja vya Jangwani, Kidogo Chekundu, Mburahati Barafu.

mkuu naomba nisaidie hivi watu wakiswali leo.. sikukuu ndio inakuwa kesho Au ni vipi!?
 
jamani embu mnieleweshe, hivi huu mchanganyo wa siku unatokana na nini?
nchi zingine kwa mfano kenya, uganda na wengineo wao wamesherehekea leo au nao ni kesho? Ritz

sasa kwanini bakwata wanawafanyia hivi!? kweli wanastahili kupigwa vita
 
Last edited by a moderator:
Ndio maana tunahitaji KATIBA MPYA na makundi yote yashirikishwe bila kujali itikadi zetu za ki Imani.
 
Kesho wanaswali Bakwata mawakala wa mfumo kristo.

Bakwata ni mawakala wa CCM, kama CCM ni mfumo kristo basi na wewe ni walewale mfumo kristo tu.

Adui wa wakristo ni shetani ila inashangaza kuona adui wa waislamu ni wakristo, au nyinyi ndio mashetani wenyewe?
 
nawatutakia sikukuu njema na tumsifu YESU kristo!mapendo daima
A%20S-heart-2.gif
A%20S-heart-2.gif
A%20S-heart-2.gif
A%20S-heart-2.gif
A%20S-heart-2.gif
A%20S-heart-2.gif
A%20S-heart-2.gif
A%20S-heart-2.gif
A%20S-heart-2.gif
A%20S-heart-2.gif
A%20S-heart-2.gif
A%20S-heart-2.gif
A%20S-heart-2.gif
A%20S-heart-2.gif
A%20S-heart-2.gif

 
Back
Top Bottom