Kwa Wadada tu... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Wadada tu...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtoboasiri, Dec 26, 2010.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2010
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,106
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 0
    .. Mie ni mtu wa makamo kiasi. Nimeachwa (japo si kwa mambo ya kushindwa ngono - na kumtoa mtu (mwanamke) out sishindwi-, je kuna mwanaJF (mwanamke) anaetafuta mwanaume alie-serious (Tigo situmii na wala sitaki hata kufikiria)?

    Alie serious na anai-PM
     
  2. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,471
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hadi umekuja hapa..basi haupo serious
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,773
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Nimetuma Pm kama 4 hivi umezipata??? nasubiri majibu:whoo::whoo:
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 70,918
    Likes Received: 83,481
    Trophy Points: 280
    Kwanini Tausi? hapa kuna wanawake wa maana sana na wengi wao wanastahili kabisa kuwa wake za watu ambao wako serious katika kutafuta wenzi wao. Nimesoma siku za nyuma hapa jamvini kuna watu wameshaoana au wako mbioni kuoana.

     
  5. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,471
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    INANIPA MASHAKA ... humu unakuta wengi wanatania zaidi... hawako serious bana!
    Kama kuna watu wamekutania JF wakaoana basi ni maajabu!
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,234
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    It's so easy to fall in love but hard to find someone who will catch you...............

    .........We waste time looking for the perfect lover, instead of creating the perfect love.
     
  7. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ooooopppssss!!!!!! what you have said is verry verry important to everry one to understand it,,,,,:yuck::yuck::yuck:
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 15,059
    Likes Received: 3,241
    Trophy Points: 280
    Bora ungesema unatumia tigo,,ungewapata wengi.
     
  9. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,569
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kweli mpendwa. ni ushauri mzuri sana. insteady of finding a perfect one, just create one for you and leave God to promote and protect you
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,037
    Trophy Points: 280
    hiyo sababu ya wewe kuachwa haitamuathiri huyo mwingine ajae?.....nimeuliza tuu
     
  11. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,269
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    oooops! Sorry mi sio mdada ila nimepita tu kwa bahati mbaya. Eleza sifa zako unaweza kubahatika.
     
  12. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Preta umebadili pcha kwanini ile ilikuwa na wapa munkari kina kaka kiza
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,037
    Trophy Points: 280
    teh teh.....happy boxing day
     
  14. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo ww ni mdada unaetafuta anaetaka tigo? Haya bacha njoo changamkia hapa
     
  15. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,018
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Jamani msimkatishe tamaa, ni kweli kuna watu wanafanya utani wa mahusiano humu ndani lakini pia wengine wako serious, hivyo endeleeni kum-PM mhitaji wale wote wenye sifa.

    Itakuwa ni historia na sifa nyingine kwa JF kuwa kiungo cha ndoa. Mimi pia nina mipango ya kutafuta humuhumu JF mwenza wangu mda ukifika, kwani maneno matamu ya keyboard ya warembo wa JF (hasa katika jukwaa hili) yananimaliza kabisa.
     
  16. k

    kisukari JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,766
    Likes Received: 1,055
    Trophy Points: 280
    new year.jpg mimi nitakutafuta,lakini bora utupe maelezo zaidi,nina amini ipo siku na mimi nitapata wangu humu humu
     
  17. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    Heeeeeeeeeee na xmass hii kaka?
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,357
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wewe ni balaa,hadi kwenye mitandao?
     
  19. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,856
    Likes Received: 2,019
    Trophy Points: 280
    toa sababu za kuachwa kwanza ndio turuhusu dada zetu hapa JF waonyeshe interest
     
Loading...