Kwa wadada tu (wakaka hamhusiki hapa)


Mhhhh! makubwa haya! weye ndoa wala haikufai bora uendelee kuwahadaa tu hao jamaa na kuendelea kuwapanga mstari.
 
yaani nazidi kukupenda every minute...naona watu wamelala humu sie tujivinjari....
Nipo na ninaona, sihitaji miwani.
si mnaweka mipango ya kusomesha university wale watoto wenu sita?
Kesho mapema kabisa umcheck TF......atakuwa amewahi Marie Stopes kucheck malaria.......unafikiri kitu cha Tanzania distileries + TATIANAunapata nini?
 
yaani nazidi kukupenda every minute...naona watu wamelala humu sie tujivinjari....

Twende tukamshauri kuna dogo anataka kujua eti,atajuaje kama mchumba wake anampenda???
Nafikiri tuna majibu kutoka hii thread tukampe,sisi si tayari tunajua??
 
Sala zimejibiwa nilikuwa naomba nipate mmarangu wa mwika ndani mwenye pesa kama loan board,na nimepata,mmasai sasa anaweza kuwa historia!!!

mmasai na mapenzi wapi na wapi bana! njoo huku tuponde mali kufa kwaja...au umesahau ule wimbo wa vunja mifupa ingali bado meno iko?
 
Sala zimejibiwa nilikuwa naomba nipate mmarangu wa mwika ndani mwenye pesa kama loan board,na nimepata,mmasai sasa anaweza kuwa historia!!!
Unaonaje utuweke kwenye line angalao wawili......yani hashy kity cha mwika ndani, mimi kitu cha mamba ndani......unacheki wapi pana landrover na wapi pana Toyota stout....the unajichagulia mmarangu wako mmoja.
 
Unaonaje utuweke kwenye line angalao wawili......yani hashy kity cha mwika ndani, mimi kitu cha mamba ndani......unacheki wapi pana landrover na wapi pana Toyota stout....the unajichagulia mmarangu wako mmoja.

kaka mimi nina mandolini tatu,mifugo wakufikia mbege daily.....halafu ukome kuwa house breaker
 
Nipo na ninaona, sihitaji miwani.
si mnaweka mipango ya kusomesha university wale watoto wenu sita?
Kesho mapema kabisa umcheck TF......atakuwa amewahi Marie Stopes kucheck malaria.......unafikiri kitu cha Tanzania distileries + TATIANAunapata nini?

Unapata wale wanaotufanya tusichague mapenzi ya kweli bali hela........
πŸ˜›lane:
Na wale hivi hawajajipanga,na Tatiana aliwahi kule inaonyesha patachimbika,mi ntapita pale mwenge......nikiwakuta straight kwa mchungaji wakatubu kama itakuwa tayari wameshapimwa malaria........lol
 
mmasai na mapenzi wapi na wapi bana! njoo huku tuponde mali kufa kwaja...au umesahau ule wimbo wa vunja mifupa ingali bado meno iko?

Si ndo hapo,maisha mafupi haya!!! niko njiani,mimi as long as hela ya kusomesha watoto ambao bado hatuna na hatuna uhakika kama tutakuwa nao,mimi niko tayari..........on ma way!!!πŸ˜›lane:πŸ˜›lane:πŸ˜›lane:
 
Unaonaje utuweke kwenye line angalao wawili......yani hashy kity cha mwika ndani, mimi kitu cha mamba ndani......unacheki wapi pana landrover na wapi pana Toyota stout....the unajichagulia mmarangu wako mmoja.

Good advise,ila unaudhi,si unge ni PM jamani,unamwaga radhi kwenye kuku wote hawa????
 
Unaonaje utuweke kwenye line angalao wawili......yani hashy kity cha mwika ndani, mimi kitu cha mamba ndani......unacheki wapi pana landrover na wapi pana Toyota stout....the unajichagulia mmarangu wako mmoja.

Yani mmetoka kumsema dada wa watu kumbe mnapenda kutumiwa!Akiridi ntamwambia akuone kwa maongezi zaidi ila mMassai ndo anavisha dada pete we utakua Mr. ATM!
 
Si ndo hapo,maisha mafupi haya!!! niko njiani,mimi as long as hela ya kusomesha watoto ambao bado hatuna na hatuna uhakika kama tutakuwa nao,mimi niko tayari..........on ma way!!!πŸ˜›lane:πŸ˜›lane:πŸ˜›lane:

nahivyo ulivyokuwa unawapanga ukute umeangusha ka watoto watano halafu kizazi kimefeli....university lazima iwe yako
 
kaka mimi nina mandolini tatu,mifugo wakufikia mbege daily.....halafu ukome kuwa house breaker

Usimjibu huyo mmasai aliyehamia marangu,mi stout ya nini sasa wakati una mandolini na mifugo????

We Big vipi?? hujioni??
 
hahahahaa! TATIANA anamix nyagi na St. Anna.........lazima wakimbie leo.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…