Kwa vyama vya upinzani tu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa vyama vya upinzani tu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Oct 7, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,079
    Likes Received: 1,536
    Trophy Points: 280
    Napenda kuchukua nafasi hii kuwauliza vyama vya upinzani mimi nataka kufahamu upinzani unapingana na nani?kwakuwa kwakitu nimekiona Igunga nikwamba wapizani wana ubinafsi wanafanya mpaka ccm inawagaragaza kilasiku kwasababu ya ubinafsi!kwakuwa ukiona aslimia za ccm na za upinzani inamaana wapinzani wangechukua jimbo!CCM wana wavuluga then wao wanagomba wanashindwa kuelewana na wanagombana nakila mmoja ana simamisha mgombea mwisho wanagawana kula ccm anaibuka mshindi!Nawashauri kama wanaweza wapeane majibo kama majimbo yauchaguzi yapo 3 wanagawana! Na wanapeana nguvu na wanayachukua mwisho wa siku Watajikuta wana kambi kubwa ya upinzani na kuweza kusimamisha miswaada!ambayo hainda tija kwa taifa wasiangalie maslahi ya mtu mmoja pekee na chama waangalie masilahi ya Taifa lasivyo Ccm itazidi kutuburuza.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kwenye hao wapinzani CUF waweke pembeni manake wao ni CCM kipeuo cha pili..
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,795
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Wapinzani wa kweli ni CDM,wengine wote ni waganga njaa tu!!!hawana lolote
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,807
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Mkuu nchi hii hakuna wapinzani kuna wasaka madaraka tu. Kama wapinzani kweli na wana uchungu wa kuiondoa CCM madarakani (their common enemy) kwa nini wasikae na kukubaliana kuachiana badala ya kupingana hadi wanagawana kura na CCM inapeta?
     
  5. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,629
    Likes Received: 4,770
    Trophy Points: 280
    Mbona wapo walioungana tayari ? CC CU MF - tatizo lipo kwenye kirefu cha MF !
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,807
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Nini kirefu chake?
     
  7. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,629
    Likes Received: 4,770
    Trophy Points: 280
    Chiwechi kuchema, naogopa ban lol !
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    wapinzani ni CDM tu wengine ni washiriki na wengine ni mahawala wa chama tawala
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    we chema tu wiki tatu za ban chi nyingi.
     
  10. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chama ni Cuf, vingine ni makampuni, CDM ni kampuni ya wachagga, wamebadili staili ya kuiba badala ya kuvunja usiku sasa Wameanzisha CDM.
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,837
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Can we freally tolarate this kind of behavior and discussion? Matusi haya ni makubwa MOds kwa kuwa Chadema ni chama cha wananchi why huyu kijana anatusi watu na tuko kimya ? Kuna haja gani kuandika kama hujawa tayari kuchangia ?
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,079
    Likes Received: 1,536
    Trophy Points: 280
    Mkuu tuwe wavumilivu au kam unaona haujapendezwa na comment zake bonyeza Report abuse button
     
  13. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 1,164
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Pamoja na kuwa uwezo wako wa kufikiri hauendani na slogan ya JF ambayo ni "The Home of Great Thinkers", labda nikusaidie tu kwamba kusema CDM ni chama au kampuni ya Wachagga actually is a great thing kwa sababu hata wewe unajua uwezo wa Wachagga katika vipimo vya mafanikio.
     
  14. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
     
Loading...