Kwa taarifa kuwa Dialo kakubali kusign


Amigo

Amigo

Senior Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
150
Likes
1
Points
35
Amigo

Amigo

Senior Member
Joined Mar 7, 2009
150 1 35
Habari kutoka Mwanza kuwa Dialo kakubali kusign matokeo so Mwanza CHADEMA oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
23
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 23 135
habari kutoka mwanza kuwa dialo kakubali kusign matokeo so mwanza chadema oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
safi sana dialo huo ni uungwana! Jaribu tena 2005
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
At last.....Anaonyesha hekima huyu, we can at least consider you!
 
A

August

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2007
Messages
4,747
Likes
889
Points
280
A

August

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2007
4,747 889 280
Sasa Diallo atapata wasaa wakukaa na kuangalia biashara zake vizuri kama Mengi na kua karibu na wananchi.
 
R

rassadata

Member
Joined
Dec 16, 2009
Messages
69
Likes
2
Points
15
R

rassadata

Member
Joined Dec 16, 2009
69 2 15
yes,it is cofrmed that Dialo amekubali matokeo
 
E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,117
Likes
91
Points
145
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,117 91 145
Safiiiiii sanaaaaaaaaa
mapinduziii daimaaaaa
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
802
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 802 280
Ni kweli Dialo kakubali ila haka kengine ka brothermen sijui kwa ninin hakataki..
tabia zake hazina mvuto harafu anang'ang'ania matokeo...:tape:
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Nilijua tu akatae kwani ana hati/ haki miliki ya jimbo?
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Ni kweli Dialo kakubali ila haka kengine ka brothermen sijui kwa ninin hakataki..
tabia zake hazina mvuto harafu anang'ang'ania matokeo...:tape:
Mama, naambiwa kuwa kamelazwa Bugando!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
I know Dialo ni mstaarabu ila Masha sijui ndo ujana maji ya moto
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,494
Likes
4,265
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,494 4,265 280
Dialo ameonyesha ukomavu mkubwa laiti Masha na Batilda wangekuwa na moyo wa jinsi hii Tanzania ingeendelea kuwa kisiwa cha amani.
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135

....Pls re-confirm.... this !!!
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,914
Likes
1,173
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,914 1,173 280
Huko ndiko kukua kisiasa. Lakini huyu ni tofauti na Masha kwani hategemei ubunge kulisha familia yake
 
K

Kioga

New Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1
Likes
0
Points
0
K

Kioga

New Member
Joined Nov 1, 2010
1 0 0
Nampa pongezi Nd. Dialo kwa ukomavu wa kisiasa.
Kioga.
 
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,089
Likes
1
Points
135
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,089 1 135
Pole sana Anthony lakini unastahili pongezi kwa uungwana ulioonyesha wa kukubali matokeo, ndiyo maana ya ushindani mkubwa.
 

Forum statistics

Threads 1,251,869
Members 481,917
Posts 29,788,301