Kwa nini watuhumiwa wa ufisadi wana nguvu sana ndani ya CCM?


M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
25
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 25 135
Mambo kadhaa sasa yanaonyesha kuwa watuhumiwa wa ufisadi wana nguvu ndani ya CCM na TZ kwa ujumla.Mfano katika uchaguzi mkuu ulioisha wameripotiwa kuwakampenia baadhi ya wagombea na wamepita Ubunge.Katika uteuzi wa nafasi mbalimbali serikalini watu wao pia wapo,katika uchakachuaji wa matokeo ya uchaguzi pia wamo na sehemu zingine nyingi.Sasa kwenye ugombea Uspika wa Bunge pia nguvu yao imeonekana.Ina maana sasa TZ tunakubali shinikizo la wenye fedha hakuna kabisa namna ya kuachana nao?
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
20
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 20 135
Mambo kadhaa sasa yanaonyesha kuwa watuhumiwa wa ufisadi wana nguvu ndani ya CCM na TZ kwa ujumla.Mfano katika uchaguzi mkuu ulioisha wameripotiwa kuwakampenia baadhi ya wagombea na wamepita Ubunge.Katika uteuzi wa nafasi mbalimbali serikalini watu wao pia wapo,katika uchakachuaji wa matokeo ya uchaguzi pia wamo na sehemu zingine nyingi.Sasa kwenye ugombea Uspika wa Bunge pia nguvu yao imeonekana.Ina maana sasa TZ tunakubali shinikizo la wenye fedha hakuna kabisa namna ya kuachana nao?
Nguvu ya mamba iko ku mayi. Mayi ya fisadi ni CCM. Wewe hulijui hilo? Watakucheka watu.
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
25
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 25 135
Nguvu ya mamba iko ku mayi. Mayi ya fisadi ni CCM. Wewe hulijui hilo? Watakucheka watu.
Ndio maana naulizia maana kweli sasa watu hawamuogopi mungu bali kuabudu fedha kweli? tuiombee nchi hii inaelekea kubaya.
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Mambo kadhaa sasa yanaonyesha kuwa watuhumiwa wa ufisadi wana nguvu ndani ya CCM na TZ kwa ujumla.Mfano katika uchaguzi mkuu ulioisha wameripotiwa kuwakampenia baadhi ya wagombea na wamepita Ubunge.Katika uteuzi wa nafasi mbalimbali serikalini watu wao pia wapo,katika uchakachuaji wa matokeo ya uchaguzi pia wamo na sehemu zingine nyingi.Sasa kwenye ugombea Uspika wa Bunge pia nguvu yao imeonekana.Ina maana sasa TZ tunakubali shinikizo la wenye fedha hakuna kabisa namna ya kuachana nao?
Njia pekee ya kuachana nao ni kuwakamatia bunduki. Maana kupitia sanduku la kura wanatununua na kuchakachua.
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
14,101
Likes
6,707
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
14,101 6,707 280
Sababu: CCM NI CHAMA CHA MAFISADI.
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
25
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 25 135
Njia pekee ya kuachana nao ni kuwakamatia bunduki. Maana kupitia sanduku la kura wanatununua na kuchakachua.
Njia ya bunduki si watatumia fedha zao kukodi Jeshi,vipi njia ya amani ya ngvu ya umma?kweli si siri tena kuwa TZ imetekwa,sasa na akili zetu nazo zimetekwa?Tuikomboe nchi yetu hata kabla ya 2015.
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
16
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 16 135
Bila mafisadi ndani ya sisiem, unyonge na udhaifu ndani ya chama hicho ungejieleleza vipi?

Mafisadi kama kundi la viumbe adimu..lipo na lina kazi..

Bila kundi la viumbe hawa..uimara, umadhubuti, ujasiri haki na heshima itajijenga vipi?

Lipo ili Yaanzishwe mapambano dhidi yao ..na Ushindi na heshima ya Mwanadamu ifikiwe...Bila mafisadi thamani ya kweli ya mtanzania Haitajitafsri kwenye jamii...!!!

Bila mafisadi ndani ya Chama... Misingi na mafunzo ya hekima ya Mwalimu Nyerere havitakumbukwa, kuliliwa na kuhitajika...ili vieleweke sasa kuliko alipokuwa hai!!

Mwanadamu hafundishiki bila kwanza kuoneshwa jambo la msingi ...akalichezea... na baadae kulihitaji kwa maumivu makali...!! SO MAFISADI WANA KAZI ...Wakiangamiwzwa ..tutaipata ile Tanzania tuliyokuwa tunaililia ..enzi za mwalimu lakini sasa tumeipata kwa JASHO LETU WENYEWE! Hilo tutakalolitumia kuwafuta ndani ya Chama na jamii ya Kitanzania.
 
K

kamsamba

Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
22
Likes
0
Points
0
K

kamsamba

Member
Joined Nov 10, 2010
22 0 0
Ama kweli ufalme wa mbingu watafika wachache,lakini wakumbuke kilio cha wengi ni kilio cha mungu,kila jambo lina mwisho,wako wapi akina kumzu banda na wenzie,lakini poa tu kila jambo lina mwisho
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
207
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 207 160
Money makes World around.
Pesa ndio siraha kubwa ya mafisadi.
 
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,479
Likes
249
Points
160
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,479 249 160
-CCM ya sasa sio ile ya JEMBE na NYUNDO ya enzi zile,

-Azimio la Arusha na misingi yake ya haki na usawa ilishakufa zamani,

-Waasisi wake wote wameshatangulia mbele za haki na waliobaki hamna kitu,

Matokeo yake hiyo vacuum iliyobaki imezibwa na hawa maharamia!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,973
Likes
122
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,973 122 145
Mambo kadhaa sasa yanaonyesha kuwa watuhumiwa wa ufisadi wana nguvu ndani ya CCM na TZ kwa ujumla.Mfano katika uchaguzi mkuu ulioisha wameripotiwa kuwakampenia baadhi ya wagombea na wamepita Ubunge.Katika uteuzi wa nafasi mbalimbali serikalini watu wao pia wapo,katika uchakachuaji wa matokeo ya uchaguzi pia wamo na sehemu zingine nyingi.Sasa kwenye ugombea Uspika wa Bunge pia nguvu yao imeonekana.Ina maana sasa TZ tunakubali shinikizo la wenye fedha hakuna kabisa namna ya kuachana nao?
Kwa sababu ndo wenye pesa nyingi wanauwezo wa kutembeza mshiko haki ikapotea.
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,172
Likes
1,004
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,172 1,004 280
Njia pekee ya kuachana nao ni kuwakamatia bunduki. Maana kupitia sanduku la kura wanatununua na kuchakachua.

Bwana hmethod hata Avatar yako inakupinga hebu iangalie vizuri tena. Hili unaloongea haliwezekani Tanzania.
 
T

togo

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
40
Likes
1
Points
0
T

togo

Member
Joined Nov 8, 2010
40 1 0
Bwana hmethod hata Avatar yako inakupinga hebu iangalie vizuri tena. Hili unaloongea haliwezekani Tanzania.
jamani mi naona 2015 ni mbali sana some thing has to be done here in between
 

Forum statistics

Threads 1,205,658
Members 458,033
Posts 28,201,837