Kwa nini Wabongo wanajifanya wanamjua sana Mungu?

Kwa nini Wabongo wanajifanya wanamjua sana Mungu?

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Posts
22,583
Reaction score
27,838
Sijawahi kuona watu wanaojifanya wanamjua sana Mungu kama Wabongo, hadi wanampangia cha kufanya, hivi ni kwa nini? Hivi Mungu yuko kwa ajili yenu tu? Au ndo ulimbukeni kwa maana Mungu mwenyewe mmejua juzi tu?

Kuna watu Mungu wameanza kumsikia kwa zaidi ya miaka 2000 lkn wako kimya ninyi miaka 100 tu inakuwa tabu, kwa nini mnakuwa malimbukeni hivi?
 
Ni kwa sababu kuna watu wasio julikana sasa ili kujinga nao inabidi kukimbilia kw sir god
 
Ni kwa sababu kuna watu wasio julikana sasa ili kujinga nao inabidi kukimbilia kw sir god


Unajua Mungu anahusika na Binadamu wangapi Dunia hii? Hata samaki wanamuhitaji pia!
 
Unaongelea Mungu wako, aliejulikana miaka 100 iliopita, si wa wote. Wa wote amejulikana tangu kujitambua kwa Binadamu.
 
Unaongelea Mungu wako, aliejulikana miaka 100 iliopita, si wa wote. Wa wote amejulikana tangu kujitambua kwa Binadamu.


Hapa Bongo tumeanza kumsikia miaka 100 iliyopita, kwa Waislamu inakwenda nyuma kidogo!
 
Back
Top Bottom