Kwa nini tunavaa condom?

Azizi Mussa

Verified Member
May 9, 2012
8,684
2,000
1. Lengo LA kuvaa condom machoni, ni ili kujinginga na upepo mkali na kuzuilia vumbi lisiingie Machoni lakini pia hutumika kupunguza Mwanga wa jua.
2. Unatakiwa kuvaa pale unapoona umekutana ns MTU unamsalimia halafu haitikii utadhani hajakuona.
 

ElviceJunior

JF-Expert Member
Jun 6, 2017
311
500
1. Lengo LA kuvaa condom machoni, ni ili kujinginga na upepo mkali na kuzuilia vumbi lisiingie Machoni lakini pia hutumika kupunguza Mwanga wa jua.
2. Unatakiwa kuvaa pale unapoona umekutana ns MTU unamsalimia halafu haitikii utadhani hajakuona.

Swadakta kabisa mkuu betlehem
Naskia pia badala ya Noah ya makinikia sahivi tunaletewa condom kila mtu drum mbili za ndom
Furaha iliyojeeee
 

chundaji

JF-Expert Member
Feb 10, 2017
485
500
1. Lengo LA kuvaa condom machoni, ni ili kujinginga na upepo mkali na kuzuilia vumbi lisiingie Machoni lakini pia hutumika kupunguza Mwanga wa jua.
2. Unatakiwa kuvaa pale unapoona umekutana ns MTU unamsalimia halafu haitikii utadhani hajakuona.
nimeipenda hiiii hahahahaatar weka mbali aiach mtuuu
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
42,666
2,000
Wanajamvi,
Kama heading inavyojieleza, Kwa nini tunavaa condom wakati wa tendo?au ni mtu wa namna gani unatakiwa kufanya nae tendo kwa condom?
Kujikinga na magonjwa ya zinaa.
Kuzuia mimba.

Hivi huko shuleni hamfundishwa?
 

Auz

JF-Expert Member
Apr 6, 2016
8,743
2,000
Kuvumbuliwa kwa mipira ya kiume au ya kike ilikuwa kwa ajili ya kudhibiti uzazi usio na mpangilio. Kwa siku hizi kutokana na maambukizi makubwa ya magonjwa ya ngono yanayopelekea vifo vingi, sababu ya msingi imeongezewa na nyingine ya kuzuia maambukizi ya hayo magonjwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom