Kwa nini lakini?

japhet nkwabi

Member
Mar 8, 2013
91
0
Unakuta kijana kampa binti ujauzito(mimba) halafu anamkataa, binti anavumilia mpaka anajifungua na anaendelea kulea huyo mtoto, Mungu si binadamu binti anapata bwana wakumuoa akishaolewa unaona kile kidume cha kwanza kinaanza kumvizia tena huyo dada napata kigugumizi WHY!!!!!
 

MO11

JF-Expert Member
Mar 23, 2014
17,458
2,000
hivi hujui kwamba Tanzania bado tunatawaliwa na waingereza
 

sister

JF-Expert Member
Nov 23, 2011
9,019
2,000
alijua amemkomoa kumbe kamfungulia milango mingine ya baraka.........

sasa anaona kama hakufanya maamuzi sahihi.....baada ya kuona maisha binti yanamwendea vzuri.....
 

andishile

JF-Expert Member
Apr 1, 2012
1,430
1,225
thamani ya ke/me utaijua akiwa kashatoka kwako na awe na mpenzi mpya!
 

M CM

JF-Expert Member
Nov 25, 2012
2,430
2,000
Unakuta kijana kampa binti ujauzito(mimba) halafu anamkataa, binti anavumilia mpaka anajifungua na anaendelea kulea huyo mtoto, Mungu si binadamu binti anapata bwana wakumuoa akishaolewa unaona kile kidume cha kwanza kinaanza kumvizia tena huyo dada napata kigugumizi WHY!!!!!
Bado uniacha njia panda sijaelewa kumvizia una maana gani? Je kumvizia kwaajili ya kumgegeda au kumwoa?
 

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Nov 2, 2014
6,131
2,000
Mimi nawasifu sana tena sana wanawake wenzangu, kuna wengine unakuta mwamme anakukataa na mimba yako kama sie Yule alokua akikuparamia Kama anaendesha baiskeli, ukimwambia nna mimba yako anakukana na matusi juu, unaangaika mpaka unajifungua Salama baada Ya mda anakuja eti samahani, turudiane au huyu mtoto ni wangu, Duu mungu aninusuru lakini sijui ntamjibu nini....
 

Mkulu p

JF-Expert Member
Sep 1, 2014
630
0
Na nyie wadada mjifunze kudate na wanaume na sio vibishoo vya mavazi mpaka akili...mwanaume wa ukweli hata kama una maisha magumu vip huwez kataa mimba kama yako
 

Kizzy Wizzy

JF-Expert Member
Aug 2, 2013
3,136
2,000
Mwanamme wa kweli hupambana na kila jambo lililoko linalotokea mbele yake iwe kwa maksudi au bahati mbaya!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom