Kwa nini lakini??? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini lakini???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Comi, Jun 14, 2012.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,349
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Mara nyingi nimekutana na wanawake wakiwa na alama ya love bite aidha shingoni,shavuni,kwenye paji la uso n.k
    hii inamaana wanaume huwa hawawapigi busu wapenzi wao? Mbona kwa wanaume si sana na sijawahi kuona, au ndio tuseme wanawake ni walaini zaidi?
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,506
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 280
    Wewe mwanamke au mwanaume?Nina sababu ya kukuuliza hili,kama unaweza nijibu!
     
  3. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Rangi inachangia pia...wanawake wengi wanangozi ya rangi moja ya karoti hahaha so lovebite kuonekana ni rahisi kuliko wanaume na rangi zao za kahawia
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,909
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    heshima yako mkuu. nlikumiss sana ndg yangu. nakuona leo upo kwenye malavidavi ukiulizia jinsia, hahahahaaaa...!!!. mia
     
  5. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sio love bite hiyo itakua mbu wamewatafuna au mkorogo wakati wakujisugua...
     
  6. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,389
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Wengine huwa wanang'atwa lol!
     
  7. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,349
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    inamaana huwezi kutofautisha jeraha na mbu na kiss?
     
  8. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,349
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    huwezi kuuliza swali juu ya swali au na wewe umekuwa kama wale akina ...........
     
  9. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Love bite ni kwa wanawake!
     
  10. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,349
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    na kwa wanaume inaitwaje?
     
Loading...