Kwa nini jamani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini jamani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by measkron, Dec 14, 2011.

  1. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,661
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Jaman nipo mjini Moshi, imefunguliwa Nakumatt Supermarket, nimeingia humo ndani, wahudumu almost all ni Kenyans. Kwa nini? Nilitegemea wawekezaje wanapokuja moja ya masharti iwe ni ajira kwa wakazi, hii imekaaje wakuu?
     
  2. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Watanzania hatuaminiki tena. Halafu tuna visingizio vingi vya kukwepa kazi. Leo kafiwa na jirani, kesho kafiwa na mjomba wa bibi, keshokutwa kafiwa na shemeji wa babu, .........endeleza wengine
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,764
    Likes Received: 718
    Trophy Points: 280
    Njoo uchumi supermarket-quality plaza, wahudumu wengi ni wakenya. Kama hivi ndivyo basi tuanzishe vipindi redioni/tv/blogs/magazetini tuambizane ukweli kabla ya kuwa xenophobic na kuwatandika hawa wachumia tumbo.
     
Loading...