Kwa nini hatujishughurishi?


Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
3,832
Likes
465
Points
180
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
3,832 465 180
Huu ni mlango unaosemekana ni njia ya chinichini iliyokuwa ikitumiwa na viongozi wakati wa Ujerumani ikiitawala Tanganyika, sasa kama kweli tungekuwa na juhudi ya kutafuta pesa mlango huu ungefunguliwa na kuwa kivutio sio tu kwa watalii bali hata wananchi wa nchi kujua historia na utaalamu walioutumia.


Au tunangoja wazungu (wafadhili) watufanyie?
 
qq.com

qq.com

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2012
Messages
370
Likes
4
Points
0
Age
49
qq.com

qq.com

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2012
370 4 0
uko wapi,funguka basi
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,336
Likes
463
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,336 463 180
Thread kipisi..utadhani tunasikiliza vichwa vya habari vya magazeti redioni
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,780
Likes
13,307
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,780 13,307 280
Tiririkaaaaaaaaaaa wapi hapo?
 

Forum statistics

Threads 1,249,767
Members 481,045
Posts 29,711,060