Kwa nini CCM Mnafanya Hivi.....!


Head teacher

Head teacher

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,811
Likes
12
Points
0
Head teacher

Head teacher

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,811 12 0
Ninasikitika sana na mwenendo wa CCM ya sasa. CCM inayoratibu matukio mengi ya kutisha kama kutoa kucha watu, utekaji na mateso, kuua viongozi wa dini, kulipua nyumba za ibada, kulipua mikutano ya wapinzani, na kubambikia kesi.

Nasikitika sana hii CCM imekuwa ni Genge la Wahuni, Wauwaji, Magaidi, Mafisadi, na kila uchafu usioelezeka VIONGOZI wa CCM wanao. Ni kwa nini..? Too Sad..!
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Wakristo ndo wanalengwa zaidi na matukio hayo! Sijui wameikosea nini ccm
 
K

kalikenye

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
1,644
Likes
129
Points
160
K

kalikenye

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
1,644 129 160
Ninasikitika sana na mwenendo wa CCM ya sasa. CCM inayoratibu matukio mengi ya kutisha kama kutoa kucha watu, utekaji na mateso, kuua viongozi wa dini, kulipua nyumba za ibada, kulipua mikutano ya wapinzani, na kubambikia kesi.
Nasikitika sana hii CCM imekuwa ni Genge la Wahuni, Wauwaji, Magaidi, Mafisadi, na kila uchafu usioelezeka VIONGOZI wa CCM wanao. Ni kwa nini..? Too Sad..!
Nyie jifaragueni tu lakini mbivu na mbichi zimejulikana kwamba mnatoa watu makafara.
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,893
Likes
818
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,893 818 280
Hivo bado hamjakamata waalabu ? muwawahi wanaelekea mpakani !
 
K

Kizotaka

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
567
Likes
0
Points
0
K

Kizotaka

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
567 0 0
Ninasikitika sana na mwenendo wa CCM ya sasa. CCM inayoratibu matukio mengi ya kutisha kama kutoa kucha watu, utekaji na mateso, kuua viongozi wa dini, kulipua nyumba za ibada, kulipua mikutano ya wapinzani, na kubambikia kesi.

Nasikitika sana hii CCM imekuwa ni Genge la Wahuni, Wauwaji, Magaidi, Mafisadi, na kila uchafu usioelezeka VIONGOZI wa CCM wanao. Ni kwa nini..? Too Sad..!
wamechoka peace wanatest vagi,bure kabisa haya madingi.
 

Forum statistics

Threads 1,272,639
Members 490,036
Posts 30,455,712