Kwa nin wadada huwa hamridhiki? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nin wadada huwa hamridhiki?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Feb 7, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Unakuta mwanaume anajitahidi kumjali msichana wake kwa kila hali,kuanzia pesa nk,bt mwisho wa cku unaishia kwa mwanaume kulambwa kibuti kitakatifu..jaman wadada,mtuonee huruma.
     
  2. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 835
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Hujampata wa kwako atakayekupenda wewe kama wewe na sio ulivyo navyo. Ukimpata yule orijino atakayekupenda wewe kama wewe hatajali unatembea kwa miguu ama unalala nyumba ya mabanzi. Endelea kuomba umpate, usivamie tu matokeo yake unapata hao wanaotafuta pesa na vitu sio penzi la kweli.
     
  3. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 16,211
    Likes Received: 8,272
    Trophy Points: 280
    ......na kama kitandani unashika #0 unategemea nini!!?....kibuti ofcourse.
     
  4. Golden Mpoleeee

    Golden Mpoleeee JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 572
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uongo mtup unatupatia hapa!
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,667
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ndio shida ya kutumia pesa kama ngao.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Una uhikika gani kwamba kujitahidi kwako kunatosha/ridhisha?

    Kuna watu kufuta msg za wapenzi wao wa nje KWAO ni kujali. . .
    Kwenda kulala guest na mwanamke/mwanaume mwingine badala ya nyumbani kwake/kwenu ni kujali KWAO.
    Kutuma vocha ya buku tano inayofuatiwa na masimango ni kujali KWAO. .

    Mwisho wa siku yote yanategemea na huyo anaedaiwa anajaliwa. . . kama kujali kwako kunamtosha/ridhisha basi atatulia,kama hakumtoshi ndio hivyo tena.
     
  7. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kuna vitu bado unamiss ingawa unadhani unaridhisha kwa kila kitu...
     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Alipenda vizawadi zawadi tu!
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    kama vip sasa mkuu?
     
  10. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 611
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Vipi, uliwahi kupima spidi uliyoanza nayo katika huko kumjali na kugundua ilivyokuwa ikipungua?

    Was it a steady speed or otherwise? Huenda hiyo nayo ikawa hoja.
     
  11. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pesa cyo mapenzi senetor.Mapenz yanatoka moyon.Pole lakin
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama hujionei huruma mwenyewe nani akuone? ebu ukika na wanaume wenzio fanya kama vile mnaongea maongezi yakawaida waulize mwanamke anatulizwa na nini? pesa, mapenzi, nyama ya ulimi,au mambo ya chumbani? utapata jibu halafu lifanyie kazi ujue wapi unakosea.
     
  13. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,060
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Pole sana kwa kibuti. Maisha yaendelee mkuu
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,459
    Likes Received: 3,713
    Trophy Points: 280
    pole mkuu inaonekana mwaka umeanza vibaya jaribu kuangalia wapi unakosea
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 36,045
    Likes Received: 13,265
    Trophy Points: 280
    JF kabla ya kuchangia thread ukiugundua umri wa mtu hupati shida.
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,401
    Trophy Points: 280
    Umenikumbusha mbali hilo jina tulikua tunatamka bujwazii
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    pole sana
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 160
    Mapenzi yanarani MMU
     
  19. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,750
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    point to note,....
     
  20. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kaka kaza but na songa mbele,
    maisha bado yanaendelea usikate tamaa
     
Loading...