Kwa mujibu wa sheria nini maana yake?

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Jan 13, 2011
1,271
2,000
Nimekuwa nikisikia viongozi wengi wa serikalo na siasa hasa wa chama tawala wakitaka kumbana mtu unawasikia wakisema kwa mujibu wa sheria. Sijawahi kuwasikia wakinukuu kwa usahihi sheria yenyewe wanayoisimamia lakini utawasikia ni budi kuwepo na utii wa sheria kwenye hili. Je sheria tajwa ziko vichwani mwao au wanazungumzia sheria zipi? Inanichanganya sana kwa kweli!
 

bwaxs

Senior Member
Aug 14, 2014
114
225
Kwa mujibu wa sheria wanamaanisha wafanye jins sheria inavyo hitaj....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom