Kwa mtindo huu watalia wengi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mtindo huu watalia wengi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nsaji Mpoki, May 29, 2012.

  1. N

    Nsaji Mpoki JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    KUNA NINI TANZANIA?


    Kila mtu analia. Hivi tutaendelea kulia hadi lini?






     

    Attached Files:

  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hiyo inaitwa hisia na hisia haina mbabe.
     
  3. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,999
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 280
    analialia tu lakini hachukui maamuzi ya kuprove kilio chake!
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,881
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kama unalia na bado unang'ang'ania kuwa ccm ni unafiki wa hali ya juu.
     
  5. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 6,998
    Likes Received: 4,123
    Trophy Points: 280
    muig.jpg on this look
     
  6. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 933
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Unaona sasa wajali matumbo...huyo mjinga hapo pembeni anamlilia Maige kivipi yani simwelewi. Wajinga bado wamejaa Tanzania
     
  7. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,964
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    Yapo makabila mengine mpaka uyaamshe kule yamelaa ni bora ufuge mbuzi utamfaidi siku moja
     
  8. Sibonike

    Sibonike JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 8,574
    Likes Received: 2,830
    Trophy Points: 280
    Asilie kwa nini? Anajua sasa ulaji umeisha!
     
  9. PENDING'ULA

    PENDING'ULA JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni miongoni mwa wale waliokuwa wakiishi kwa mfuko wa Maige, yuko pamoja na mke wake pale kulia pembeni kabisa. Maige amekuwa akiwatunza wakati alipokuwa "AKIPIGA" Maliasili na Utalii. Anasononeka ataishije baada ya kitumbua kuingia mchanga?
     
  10. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ukiwa chicha, hisia zinakuwa kali kweli hadi chozi

    Ng'ang'ania sisiem uendelee kulia mpaka mwisho wa life yako
     
  11. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 740
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Jamani analia hajui atapata wapi buku mbili alizokuwa akifukuzia kila asubuhi mlangoni kwa x-minister:A S cry:.
     
  12. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 9,834
    Likes Received: 2,109
    Trophy Points: 280
    huyu CCM, walizi kama huyu wengi wako pia chadema!! kazi ipo kizazi chetu hiki
     
  13. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,173
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Du, kaz kweli kweli, jamaa anaamua kuwadhalilisha wanaume! Huyu jamaa hata akili ikifunguka cjui kama CDM watampokea! Ila ni kawaida ya wanaccm kulia hata mzee mzima Pinda aliwai kulia mbele ya hadhara!
     
  14. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,710
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Wazazi , wanafunzi Arusha wamlilia Lema
    "Eti aliwaahidi akishinda angewapa mitaji chakula malazi n.k (rushwa) "

    sosi: mwananchi
     
  15. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa nini asilie wakati nyinyiemu iko I.C.U. , we huoni tatizo? RIP - NYINYIEMU!!!!!!!
     
Loading...