Kwa mtaji huu stars hashindi hata mechi moja

Frustration

Frustration

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
517
Points
500
Frustration

Frustration

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
517 500
kwa nn wasingeandika jina la mchezaji na makonda hapo anafanya nn?.
Mkuu hapo mbona hamna shida hata kidogo au thinking capacity ndiyo tatizo. Kilichozinduliwa ni jezi mpya hilo jina Magufuli hapo nyuma limewakilisha jina la mchezaji yaani wangeweka jina lolote kuwakilisha majina ya wachezaji siyo kwamba jezi zote zitakuwa na jina la Magufuli. Mfano kipa wetu ni Aishi manula jezi yake litakuwa na jina la Aishi manula lakini litaandikwa kwa mfumo huo wa hilo jezi lililoshikiliwa hapo . Kwa maneno machache hiyo ni SAMPLE tu wangeandika hata jina la MAKONDA AU MAALIM SEIF haingemaanisha ni hivyo kwa jezi zote. Si kila jambo la kupinga hata kama hujaelewa bwana mkubwa kuuliza ni muhimu. Halafu usidhani jezi ziko 23 tu ziko nyingi na hata wewe unaweza ukawana original jezi yenye jina lako.
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
11,436
Points
2,000
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
11,436 2,000
Makonda ndiye mgombea wa urais ccm 2025
 
M

makodinda

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2013
Messages
1,441
Points
2,000
M

makodinda

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2013
1,441 2,000
RC Makonda anataka sana kuwa Mbunge katika moja ya Jimbo la Mkoa wa Dar es Salaam na hasa hasa la Kawe lakini pia RC Makonda ameshaaminishwa kuwa anakuja kuwa Rais wa Tanzania hivyo tayari ameshasoma Saikolojia ya Watanzania hasa kwa wana Dar es Salaam kuwa wanapenda Mpira na tayari ameshamuweza Rais wa TFF Karia hivyo Karia anatumika Kufanikisha lengo lake hilo ambalo kwa mtazamo wangu tayari naona kama vile RC Makonda ameshalifanikisha. Ipo Siku hata Ofisi za TFF zote zitahamia hapo Ilala Boma zilipo Ofisi za Mkuu wa Mkoa Makonda na Timu ya Taifa itachaguliwa na Makonda pia.
Labda awe raisi wa vicoba
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
3,161
Points
2,000
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
3,161 2,000
Hiyo jezi ni special kwa magufuri kama shabiki namba moja
Watakazotumia hazitokuwa na jina la magu
Ilipaswa jina walau la star wa nchi katika soka. Mfano Samatta
 
Ungujani

Ungujani

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2018
Messages
324
Points
250
Ungujani

Ungujani

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2018
324 250
Write your reply...Sipati picha nikiifikiria siku kwanza ambayo Makonda aliingia Dar ...sijui alikua na dhamira gani moyoni
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
29,346
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
29,346 2,000
Write your reply...Sipati picha nikiifikiria siku kwanza ambayo Makonda aliingia Dar ...sijui alikua na dhamira gani moyoni
Hapo sasa! Labda alijipanga kazi yeyote hata kuwa "house girl" inatosha.
kwinyara___byiaupza8tq___-jpeg.1127087
 
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
5,251
Points
2,000
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
5,251 2,000
watu mnapenda kuhoji vitu vidogovidogo visivyo na mashiko............hivi kwani wewe huwezi kununua jezi ukaandika jina lako?mbona ni mambo ya kawaida tu acha uzwazwa
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
29,346
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
29,346 2,000
watu mnapenda kuhoji vitu vidogovidogo visivyo na mashiko............hivi kwani wewe huwezi kununua jezi ukaandika jina lako?mbona ni mambo ya kawaida tu acha uzwazwa
Huna akili, ndio maana kwako unaona ni jambo dogo tuu.
Lakini ungeshughulisha akili yako hata kidogo ungeona mantiki ya hoja
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
29,346
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
29,346 2,000
Nimeikimbuka filamu ya "One down two to go" ya Fred Williamson, Jim Brown na Jim Kelly.Ila kwetu imegeuka.
Afcon ambayo Stars wanashiriki baada ya miaka 39 kupita imetuonyesha jinsi CCM walivyo igawa nchi na kupoteza hadhi kwa kukosa uzalendo.
Wakati Angola walipopata nafasi kushiriki mashindano ya World cup South Africa, nakumbuka hata waasi wa Unita waliweka silaha chini muda wote wa mashindano ili kuonyesha dunia kuwa ANGOLA KWANZA mengine baadae.
Lakini oneni Stars baada ya kuifunga Uganda na Polepole kuita ushindi ule kuwa ni wa CCM sijui ununua ndege, sgr na Stiglers gouge watu walivyo poteza mapenzi na timu yao.
Wapo waliofikia kushangilia ushindi wa Senegal kwa vile tuu wanaichukia CCM.
Mbona Kenya hakuna anayeisema vibaya Harambee stars? Uganda nk?
Hiki liwe somo kuu kwa CCM kuwa kuwagawa wananchi ni jambo baya na la hatari, jee ingekuwa tunapigana vita nini kingetokea?
Vita ya Kagera tulishinda kwa vile tulikuwa wamoja na watu walichangia hadi kuku, wakati Uganda kulikuwa na mgawanyiko na waliokuwa wanapinga maovu ya Amin ndio walitusaidia kumchapa.
CCM iache tabia za kutugawa wananchi, Magu ajue na Chakubanga waelewe wanalipoteza taifa kwa kujenga chuki.
 

Forum statistics

Threads 1,306,418
Members 502,110
Posts 31,579,790
Top