Kwa msaada wa kisheria na usajili wa makampuni( brela)

Kwa msaada wa kisheria na usajili wa makampuni( brela)

joseph jamess

Member
Joined
Sep 5, 2013
Posts
79
Reaction score
10
kwa wanaoitaji msaada wa kisheria na usajili wa makampuni.

Kwa wale wenye mahitaji ya kisheria kama kuandaliwa submission,affidavit na documents nyingine pamoja na msaada wa namna ya kutafuta majina na kusajili kampuni( BRELA). Unaweza kuwasiliana na mimi JOSEPH JAMES. Kwa mawasiliano ya simu namba; 0755 632388 na 0713 924282: E-mail jkamala19@yahoo.com Nipo Dar es salaam.
​
 
Bure? Ethics unazijua za sheria? Rules against advertisement unazijua?
 
Back
Top Bottom