Kwa Meru CCM inafutika kwa kasi sana

Kwa Meru CCM inafutika kwa kasi sana

babalao 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Posts
5,426
Reaction score
3,309
Wakuu pamoja na kujipa Moyo kwa makada watiifu wa ccm kuhusu wanachoita "Anguko la Nasary 2015"
Mmaranguoriginal alikuja hapa juzi na mbwembwe nyingi za kupamba mkutano wa harambee kwa ajili ya Kusaidia vijana kupitia chama cha ccm kujikwamua kiajira.
Cha Ajabu mpaka sasa si mandla wala mmarangu wote kmya. Mkutano ulidoda sana na viwanja vya Leganga vilivyo vikubwa ni kama kulikuwa na chanjo ya wafuga mbwa kwa idadi ya watu.
Vijana hawahongwi kirahisi hivo jipangeni kisera. Meru bado ni ngome imara ya Chadema acheni siasa za kuchafua watu mtafanikiwa. Nasary ni kiongozi aliyekaribu na wananchi waliomchagua.
Cc: mmaranguorijino, Mandla.
 
Wakuu pamoja na kujipa Moyo kwa makada watiifu wa ccm kuhusu wanachoita "Anguko la Nasary 2015"
Mmaranguoriginal alikuja hapa juzi na mbwembwe nyingi za kupamba mkutano wa harambee kwa ajili ya Kusaidia vijana kupitia chama cha ccm kujikwamua kiajira.
Cha Ajabu mpaka sasa si mandla wala mmarangu wote kmya. Mkutano ulidoda sana na viwanja vya Leganga vilivyo vikubwa ni kama kulikuwa na chanjo ya wafuga mbwa kwa idadi ya watu.
Vijana hawahongwi kirahisi hivo jipangeni kisera. Meru bado ni ngome imara ya Chadema acheni siasa za kuchafua watu mtafanikiwa. Nasary ni kiongozi aliyekaribu na wananchi waliomchagua.
Cc: mmaranguorijino, Mandla.

Pamoja sana haya manyang'au yanapumulia mashine, tena hali inazidi kuwa tete baada ya kukamata fedha za Escrow ambazo zilikuwa zipenyezwe kwa ajili ya kampeni ya 2015, sasa tutachapana bila nyenzo tuone wataponea wapi
 
Hahaha mie leo kucheka tu, ccm wanapata shida sana, lazima watumie resource nyingi kushinda hizi gemu
 
Nawasalimu wana wa Arumeru !
Je,kuna mfuko maalum wa maendeleo ya Meru;mbali na ule wa jimbo wa serikali ili tuchangie?
 
Kwa kweli ilikuwa Ajabu sana watoto wanashangaa na kuuliza hicho ni chama gani? Ccm angalieni mienendo yenu sana maana mnajifariji sana ila ukweli kushinda tena mitaa mingi au madiwani wote ni ndoto sana.
 
Hadithi hadithi..hadithi njoo uongo njoo...babalao ungekuwa unasema kweli ungetupia na picha ya mkutano huo uliododa ndio tungekuamini lakini kwa hili nataka nikuite Muongo na unajipa matumaini...Kama kweli CCM inafutika tutajua tarehe 14 disemba na tarehe 30 Aprili 2015... Hapo ndipo tutapata mwelekeo wa unachodai...kwa sasa hatudanganyiki
Wakuu pamoja na kujipa Moyo kwa makada watiifu wa ccm kuhusu wanachoita "Anguko la Nasary 2015"
Mmaranguoriginal alikuja hapa juzi na mbwembwe nyingi za kupamba mkutano wa harambee kwa ajili ya Kusaidia vijana kupitia chama cha ccm kujikwamua kiajira.
Cha Ajabu mpaka sasa si mandla wala mmarangu wote kmya. Mkutano ulidoda sana na viwanja vya Leganga vilivyo vikubwa ni kama kulikuwa na chanjo ya wafuga mbwa kwa idadi ya watu.
Vijana hawahongwi kirahisi hivo jipangeni kisera. Meru bado ni ngome imara ya Chadema acheni siasa za kuchafua watu mtafanikiwa. Nasary ni kiongozi aliyekaribu na wananchi waliomchagua.
Cc: mmaranguorijino, Mandla.
 
Hadithi hadithi..hadithi njoo uongo njoo...babalao ungekuwa unasema kweli ungetupia na picha ya mkutano huo uliododa ndio tungekuamini lakini kwa hili nataka nikuite Muongo na unajipa matumaini...Kama kweli CCM inafutika tutajua tarehe 14 disemba na tarehe 30 Aprili 2015... Hapo ndipo tutapata mwelekeo wa unachodai...kwa sasa hatudanganyiki

Mkuu kuamini ni hiari si lazima.
 
Ccm kambi zao Ni mikoa ya kusini Na Kanda ya Kati huko ndio kwenye mtaji Wao.sasa jiulize kwanini sehemu zenye wajinga wengi Na masikini kwanini ccm wanapendwa.usinipe jibu baki nalo.
 
Hahaha mie leo kucheka tu, ccm wanapata shida sana, lazima watumie resource nyingi kushinda hizi gemu

ndomana wameiba hela za escrow kwa ajili ya uchaguzi
 
Pamoja sana haya manyang'au yanapumulia mashine, tena hali inazidi kuwa tete baada ya kukamata fedha za Escrow ambazo zilikuwa zipenyezwe kwa ajili ya kampeni ya 2015, sasa tutachapana bila nyenzo tuone wataponea wapi

Mkuu unadhan fedha za escrow zitarudishwa?
 
Hadithi hadithi..hadithi njoo uongo njoo...babalao ungekuwa unasema kweli ungetupia na picha ya mkutano huo uliododa ndio tungekuamini lakini kwa hili nataka nikuite Muongo na unajipa matumaini...Kama kweli CCM inafutika tutajua tarehe 14 disemba na tarehe 30 Aprili 2015... Hapo ndipo tutapata mwelekeo wa unachodai...kwa sasa hatudanganyiki
Hahahaaa mlibaki na kata 1
 
Wakuu pamoja na kujipa Moyo kwa makada watiifu wa ccm kuhusu wanachoita "Anguko la Nasary 2015"
Mmaranguoriginal alikuja hapa juzi na mbwembwe nyingi za kupamba mkutano wa harambee kwa ajili ya Kusaidia vijana kupitia chama cha ccm kujikwamua kiajira.
Cha Ajabu mpaka sasa si mandla wala mmarangu wote kmya. Mkutano ulidoda sana na viwanja vya Leganga vilivyo vikubwa ni kama kulikuwa na chanjo ya wafuga mbwa kwa idadi ya watu.
Vijana hawahongwi kirahisi hivo jipangeni kisera. Meru bado ni ngome imara ya Chadema acheni siasa za kuchafua watu mtafanikiwa. Nasary ni kiongozi aliyekaribu na wananchi waliomchagua.
Cc: mmaranguorijino, Mandla.
......
.....namapanga yao MUNGU atajibu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom