Kwa mahitaji ya viwanja,nyumba na mashamba. Kigamboni.

Kwa mahitaji ya viwanja,nyumba na mashamba. Kigamboni.

muhhidinramadhan

Senior Member
Joined
Mar 26, 2014
Posts
140
Reaction score
63
Taarifa ya uuzwaji viwanja, nyumba, kigamboni. Na mashamba mkoa wa pwani wilaya ya mkuranga. Tuwasiliane kwa maswali zaidi. Simu no. 0713024990, Email. Muram1994@gmail.com.
1469989060107.jpg
1469989076911.jpg
 
taarifa ya uuzwaji mashamba mkoa wa pwani wilaya ya mkuranga. Miliki mashamba kwa hekari na kwa bei nafuu sanaa.
1469989526442.jpg
 
Mnauza shilling ngapi kwa acre Moja mkuu?
Yapo mkuranga sehemu gani ?
Chanzo cha maji kipo karibu na mashamba?
Ardhi siyo kichanga sana?
Habari wakuu. Mashamba yako jinarani na vyanzo vya maji, sehemu ni wilaya ya mkuranga kitongoji cha mkiu. Pia bei ni maelewano.maana mashamba ni mengi na location tofauti. Kma mashamba ya barabarani, jirani na barabara, na mbali kidogo na barabara. vilevile inategemea na malengo au mahitaji unayo hitaji kufanya.. ardhi nzuri sanaaa...
 
Habari wakuu. Mashamba yako jinarani na vyanzo vya maji, sehemu ni wilaya ya mkuranga kitongoji cha mkiu. Pia bei ni maelewano.maana mashamba ni mengi na location tofauti. Kma mashamba ya barabarani, jirani na barabara, na mbali kidogo na barabara. vilevile inategemea na malengo au mahitaji unayo hitaji kufanya.. ardhi nzuri sanaaa...
Wacha porojo umeambiwa utaje bei!
 
Habari wakuu. Mashamba yako jinarani na vyanzo vya maji, sehemu ni wilaya ya mkuranga kitongoji cha mkiu. Pia bei ni maelewano.maana mashamba ni mengi na location tofauti. Kma mashamba ya barabarani, jirani na barabara, na mbali kidogo na barabara. vilevile inategemea na malengo au mahitaji unayo hitaji kufanya.. ardhi nzuri sanaaa...
Taja bei elekezi ili watu wakutafute kwa mahitaji yao sasa wewe unakuwa kama mganga wa kineyeji unataka mtu akupigie simu ndio umwambie bei?
 
Kama kuna kitu huwa naishangaa serikali na intelijensia ya polisi ni kuhusu ardhi.

Leo hii anapatikana mtu kama huyu, anaweka matangazo ya kuuza ardhi, tena kwenye media kama hivi na watu wanajitokeza kununua na serikali za mitaa/vijiji zinaweka mihuri. Miaka 5/10 mbele, unasikia sokomoko la kufa mtu kwamba hawa watu wametapeliwa, ardhi ni ya mtu mwingine au ni hifadhi au pori la akiba, au hata mali ya mwekezaji. Hii inayoitwa intelijensia sio kazi yake kuzuia yasitokee?

Nasema hivi kwa kuwa, serikali yenyewe ipo nyuma sana kwenye kupima viwanja na mashamba. Watu wanaposikia wito kama huu lazima haraka watawahi huko. Sasa wao wanakuwa wapi?

Kule Bagamoyo, kundi la watu linauza viwanja kuanzia Mapinga hadi Bagamoyo. Matukio ya watu kutapeliwa ni zaidi ya 80, lakini sijasikia mitego wala ukamataji wa watu hawa...sana sana wanaishia kutoa tahadhari, sasa mwananchi atamtambuaje tapeli ikiwa serikali za mitaa zinahusika?

WE BWANA KAMA HAYA MASHAMBA UNAYOUZA SIO YAKO, MUNGU NA AKULAANI, ila kama ni ya kwako ukiuza usinisahau hata laki moja
 
Habari wakuu. Mashamba yako jinarani na vyanzo vya maji, sehemu ni wilaya ya mkuranga kitongoji cha mkiu. Pia bei ni maelewano.maana mashamba ni mengi na location tofauti. Kma mashamba ya barabarani, jirani na barabara, na mbali kidogo na barabara. vilevile inategemea na malengo au mahitaji unayo hitaji kufanya.. ardhi nzuri sanaaa...
NAOMBA NIJUE BEI GANI KWA HEKALI MOJA PLS TUAMBIE BEI MKUU SASA UNAPOSEMA TUJE WAKATI HATUJUI BEI ITAKUWAJE INABIDI TUJIKUSANYE BEI YA MUHIMU NA JE MASHAMBA VIKO KWENYE VYANZO VYA MAJI NA JE VIKO ENEO GANI SEMA HAPA HAPA MKUU JITANGAZE BIASHRA HAPA NDO TUJE HUKO
 
Kwa maeneo ya kigamboni .ninaviwanja tu cna mashamba. Lakin njia ya kongowe. Mashamba yako mkuranga yanauzwa kwa hekari....
 
Wakuu viwanja ninavyo kigamboni kata ya mjimwema. Maeneo ya mbuyuni, ungindoni, kibugumo darajani., geza, na mikwambe kwa pinda. Pia mashamba yako mkulanga kitongoji cha mkiu. Na mashamba kwa hekari ni kuanzia million moja..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom