Kwa mahitaji ya sofa bora na za kisasa.

Kwa mahitaji ya sofa bora na za kisasa.

Nock

Member
Joined
Feb 14, 2018
Posts
45
Reaction score
23
HABARI WAKUU,
Naitwa Enock ni fundi wa kutengeneza sofa, napatikana Mbezi, Dar es Salaam, Tanzania.

Sofa kama hii ya kukaa watu wawili bei ni 280,000/=

Kwa mahitaji ya sofa kama hii na aina nyingine nyingii...

Tupate hapa; 0652874876 au
0758079171.

Instagram @iam_nock_ na
@iam_nock_ii

Na mikoa mingine ukituhitaji tutafika pia.

KARIBUNI SANA NA MUNGU AWABARIKI.
FB_IMG_1534376478689.jpg
 
Cjajua n nn hasa kinasababsha bei za sofa kuwa kubwa!! Wakat material zake ad utengenezaj n kawaida sana
Hii biashara inategemeana sana na ujinga wa mteja
Materials zinazidi kupanda bei sahv mkuu
 
Cjajua n nn hasa kinasababsha bei za sofa kuwa kubwa!! Wakat material zake ad utengenezaj n kawaida sana
Hii biashara inategemeana sana na ujinga wa mteja
Inategemeana na ujinga wa mteja! Kivipi mkuu.
Ila point yako ya bei kuwa kubwa nimeielewa. Pia yanatengenezwa kimagumashi sana, wanawekaga mbao mbovu sometimes
 
Inategemeana na ujinga wa mteja! Kivipi mkuu.
Ila point yako ya bei kuwa kubwa nimeielewa. Pia yanatengenezwa kimagumashi sana, wanawekaga mbao mbovu sometimes
Hapana mie situmii mbao mbovu wala siwezi kuweka kitu chochote cha ajabu kwani kufanya hivyo ni kujiharibia kazi wakuu
 
Tuma picha nyingi kadri uwezavyo, picha moja haitoshi kuona kazi yako
 
Hapana mie situmii mbao mbovu wala siwezi kuweka kitu chochote cha ajabu kwani kufanya hivyo ni kujiharibia kazi wakuu
Hongera mkuu kama unajielewa na kulielewa hilo.. Ungeweka picha za sample za aina mbali mbali...
 
Tatizo sofa za bongo.. Ni nzito kama chuma.. Na zinachukua unnecessary space
 
Inategemeana na ujinga wa mteja! Kivipi mkuu.
Ila point yako ya bei kuwa kubwa nimeielewa. Pia yanatengenezwa kimagumashi sana, wanawekaga mbao mbovu sometimes
Unajua ujinga n ule mueonekano wa sofa kumzuzua mteja
Mbao mbovu au zenye gharama ndogo tu pale bugurun zpo
Magodoro used na magodoro ulimi kucover na juu yake vinakuja vitambaa
Vitambaa bei kawaida sana na misumari mingiii ambayo linakamilisha zoez

Sasa najiuliza inakuaje bei inakua kubwa na mafund wa sofa kila kona apa mjin,!!!
Ndio maana nasema hii biashara inategemea na ujinga wa mteja
 
Unajua ujinga n ule mueonekano wa sofa kumzuzua mteja
Mbao mbovu au zenye gharama ndogo tu pale bugurun zpo
Magodoro used na magodoro ulimi kucover na juu yake vinakuja vitambaa
Vitambaa bei kawaida sana na misumari mingiii ambayo linakamilisha zoez

Sasa najiuliza inakuaje bei inakua kubwa na mafund wa sofa kila kona apa mjin,!!!
Ndio maana nasema hii biashara inategemea na ujinga wa mteja
Kwahiyo usipokuwa mjinga maana yake utatengeneza mwenyewe??
 
Back
Top Bottom