Kwa mahitaji ya perfume original na zile za kupima ( oil based)

Kwa mahitaji ya perfume original na zile za kupima ( oil based)

Cmfungua

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2021
Posts
383
Reaction score
1,090
Kwa wale wenye kupenda kunukia na kupata manukato mazuri karibuni sana
Tuchek whatsapp 0672774000 au instagram @karatu.perfumes.cosmetics
IMG-20220227-WA0017.jpg
IMG-20220227-WA0005.jpg
20220227_074603.jpg
IMG-20220226-WA0048.jpg
IMG-20220226-WA0036.jpg
 
Kama hyoo 60000 Tsh kwa mls 100
Ila pia tunaweza kukupimia kuanzia mls 10 kwa elf 10
 
Back
Top Bottom