Kwa kozi za ADEM, unaweza kusoma degree ipi?

Kwa kozi za ADEM, unaweza kusoma degree ipi?

Arsenalist

Member
Joined
Oct 4, 2013
Posts
74
Reaction score
46
Jamani wana jamvi naomba kujua. Kwa kozi zitolewazo ADEM kwa level ya diploma, je unaweza utumie ufaulu wake kusoma degree ipi na wapi ? Ikizingatiwa kwa sasa ni mwalimu wa daraja la IIIA
 
sorry mkuu naomba kujua kuhusu hiyo adem (ni kitu gan??)
 
sorry mkuu naomba kujua kuhusu hiyo adem (ni kitu gan??)
Agency for Development of Education Management, wanatoa diploma ya uongozi wa elimu na diploma ya ukaguzi mashuleni
 
Back
Top Bottom