Kwa Kete hii Lowassa ndie Rais 2015

Mkuu niko nyuma yako nikisubiri majibu endapo utapewa ili nape nitupilie mabli hii miwani ya macho niliyovaa!
Muda unakwenda so far hakuna majibu! Just like I thought ... Wanajua wamemuumiza miaka mingi sana na sasa wanaogopa vivuli vyao wenyewe ...
 
Jielimishe,kwa hiyo kukiwa na wachafu wengine inatosha kumnyamazia ?
Pitia hapo labda utaanza kupata harufu!


Mkuu mwaga facts acha porojo! Azimio la znz linaruhusu kiongozi kuwa mjasiriamali! Sioni irregularities yoyote katika ununuzi wa hisa kwenye kampuni ambayo si ya umma!... Mimi nimekupa facts tupu kuwa kuna ambao wamejigawia UDA, Wamepiga deal fedha za misaada hadi change ya Rader! Wako ambao wameuza hii nchi kwa mabepari wa magharibi na wanajulikana ! Kwanini hamuwaoni? kwanini hamuwaandami? juzi kati wamekwapua tena BOT via Esrow a/c Mbona hamuwalalamikii? Kulikoni kwa Lowassa tunaemjua kutokana na utendaji wake uliotukuka?... Something is wrong somewhere...nahitaji kuelimishwa zaidi wakuu...
 
Lowasa ndiye rais uchaguzi mkuu ujao, JK anahuruma sana, kila mtu anaongea anavyotaka, EL atarudisha heshima ya nchi, na wapinzanzani watashika adabu.
 
my dear president (lowassa). be patient, next year iz coming soon naitaji nikuone white house

.made in mby city.
 
Jinga kabisa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…