Kwa huduma za uchimbaji wa visima usisite kututafuta

Kwa huduma za uchimbaji wa visima usisite kututafuta

tawa driller

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2015
Posts
296
Reaction score
152
Tunachimba visima pamoja na kufanya underground water survey. Pia tunafunga pampu za mkono (Mdundiko),pampu za umeme pamoja na pampu za solar kwa ghalama nafuu kabisa.

Tupo Dar es salaam Chanika

Mawasiliano: 0625576082
0764418248
IMG-20190624-WA0028.jpeg
IMG-20190624-WA0023.jpeg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom