Kwa hili, Wabunge wa CHADEMA ni aibu

Kwa hili, Wabunge wa CHADEMA ni aibu

Status
Not open for further replies.

Emmanuel Luoga

Senior Member
Joined
Oct 26, 2012
Posts
111
Reaction score
29
Nina Karibia mwezi moja Sasa Nawatafuta Wabunge Wa Chadema Kwa Mazungumzo Nyeti Ya Kitaifa Na Yenye kuleta Matunda Kwa Nchi Yetu Lakin Wamekuwa Adimu Sana Ofisi Za Chama Chao Ni Ngumu Kuwapata.

Kila Mtu Anakwambia Andika Barua, Ukiandika Unaambiwa Subiri Wiki Ya 4. Yaan Mpaka Wanaboa

NAOMBA msaada Jf Mwenye Uwezo Wa Kuniconect Na Mmoja Kati Ya Tundu Lisu, Halima Mdee, Au John Mnyika Aniambie Popote Nitamfuata Mimi 0719120101 ,,,
 
Wabunge wa Chadema hawako karibu na Wananchi. Wanajiona kama wafalme, wanapenda kujipendekeza kwa wezi na mafisadi tu, masikini kama wewe hawana habari nao
 
Ungekuwa na jinsia ya kike hao wabunge uliowataja wangekutafuta mapema sana
 
Ila pia wana ofisi majimboni kwao. Kama upo Dar si utafute ofisi za wabunge pale manispaa ya Kinondoni
 
Wabunge wa Chadema hawako karibu na Wananchi. Wanajiona kama wafalme, wanapenda kujipendekeza kwa wezi na mafisadi tu, masikini kama wewe hawana habari nao

Mnalalamika UKAWA wamewakomalia mafisadi wenu waondoke kwenye ofisi za serikali na hapa unaandika wanajikomba kwa mafisadi.
 
Ila pia wana ofisi majimboni kwao. Kama upo Dar si utafute ofisi za wabunge pale manispaa ya Kinondoni

Kwenye ofisi zao hawaonekani, seheme wanazoonekana ni kwenye majumba ya starehe tu na gesti
 
Mnalalamika UKAWA wamewakomalia mafisadi wenu waondoke kwenye ofisi za serikali na hapa unaandika wanajikomba kwa mafisadi.

Ukawa wanajikomba kwa mafisadi ,
 
Kwenye ofisi zao hawaonekani, seheme wanazoonekana ni kwenye majumba ya starehe tu na gesti

Si umtonye basi akawafuate huko. Na kama ni kweli ndio kunawafanya wawe na mafanikio tunayoyaona ni kuzuri.
 
Waliokomaa mpaka mkakichafua chama chenu ni watu gani Laki si pesa? Mbona umekuwa kipofu ghafla. Sema wazi wanawatibulia deal zenu (CCM) na mafisadi

Wabunge wa Chadema wanashinda nyumbani kwa Chenge na Mkono wanatafuta nini
 
Ushahidi wa nini we amini tu maneno yangu mimi nawajua vizuri sana

Kiongozi wa jimbo au taifa hizo tabia unazo zijua pekeako maanake ni kwamba kama kuna mambo ya hovyo wanafanya mnafanya nao. Kwa hiyo hata wewe ni wa hovyo! Kubali yaishe
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom