Kwa hili vipi wadau...limekaaje?


N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Kama katiba mpya itakuja na serikali tatu, hakika Chadema lazima iingie ikulu kati ya kinyang'anyiro kimojawapo cha urais wa bara/au muungano,kwani chadema watasimamisha mgombea kwa ajili ya muungano/ au bara.
Natabiri ushindi wa kishindo hususani kwa rais wa Bara,kwani hazina ya kura za Zanzibar haitakuwepo kwa CCM,kwani ushindi wao ni ziada ya kura zanzibar. Nawasilisha!!
 
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
2,305
Likes
459
Points
180
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
2,305 459 180
Kama katiba mpya itakuja na serikali tatu, hakika Chadema lazima iingie ikulu kati ya kinyang'anyiro kimojawapo cha urais wa bara/au muungano,kwani chadema watasimamisha mgombea kwa ajili ya muungano/ au bara.
Natabiri ushindi wa kishindo hususani kwa rais wa Bara,kwani hazina ya kura za Zanzibar haitakuwepo kwa CCM,kwani ushindi wao ni ziada ya kura zanzibar. Nawasilisha!!
bara-------cdm
znz--------cuf

hakuna muungano president!
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Umewasilisha au unaonyesha itikadi?
 
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
2,476
Likes
472
Points
180
Age
29
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
2,476 472 180
Sema Tanganyika. Hivi nyie watu hiyo nchi ya bara ndo ipi? Ningekuwa na uhusiano nao ningewaambia Waliberali wawaambie mkome, huku vidole vyao vikiwa juu na sauti zao wakizibana kama nanihii yule alivyofanya kule mjengoni. Teh teh teh, bahati mbaya mimi sina ushirika na Waliberali wetu.
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Umewasilisha au unaonyesha itikadi?
Huna uhakika kama nimewasilisha au nimeonesha itikadi,ndiyo maana unataka uthibitisho.Specify plz
 

Forum statistics

Threads 1,273,558
Members 490,428
Posts 30,484,982