Kwa hili TEMESA wamenishangaza sana

Kwa hili TEMESA wamenishangaza sana

tracy martins

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2014
Posts
3,535
Reaction score
1,484
Wasalaam wanandugu
Kuna kijana mmoja,amefanya interview za utumishi na akafaulu,utumishi wakampangia TEMESA kama kituo cha kazi kwa kumtumia barua ,baada ya kusubiri kwa wiki chache TEMESA wakampigia simu ya kuitwa kwenye interview nyingine ambayo itafanywa na TEMESA wenyewe ambayo itabidi afaulu ili kuweza kupata kazi:-
Swali je ni sahihi kwa mtu ambaye ameshafaulu interview ya utumishi na kupangiwa kituo cha kazi,kufanyiwa interview nyingine na taasisi husika ili aweze kuajiriwa ? Hii interview ya TEMESA imefanyika leo , yeye pamoja na wenzake ,
Sisi ofisini kwetu jamaa wameletwa na utumishi kuripoti kazini tumewachukua bila ya interiew yeyote.
Tafadhali naomba ufafanuzi ....
 
Watakuwa wana watu wao wanataka wawape nafasi hizo.
 
Mwajiriwa mpya akifika kituoni akiwa na barua kutoka sekretariet mwajiri anakagua vyeti kuona km vinaendana na muundo wa cheo alichopewa.
Sasa hao Temesa yawezekana hawajui hilo au ndo mbwembwe
 
Mwajiriwa mpya akifika kituoni akiwa na barua kutoka sekretariet mwajiri anakagua vyeti kuona km vinaendana na muundo wa cheo alichopewa.
Sasa hao Temesa yawezekana hawajui hilo au ndo mbwembwe
Wameambiwa waende na original certificates, vyeti vyote ameenda navyo
 
Binafsi nisingekubali..... Apeleke malalamiko wizara ya kazi

hapo kivyovyote wanatafuta mpenyo wa kumpiga chn wamweke ndugu yao
 
hii ndio TanzaGiza bhana ukistaajabu ya Mussa utayaona ya firauni....!!!!:cool2::cool2::cool2:
 
kuna watu wengine wakiwa na ajira zao wanaona kama wamefika wanakuwa nazarau sana yaani wanokuwa na furaha sana mtu anapokoswa ajira ,mioyo yao imejaa chuki sana mtu apopata ajira.....Mtu kashafanyiwa interview na kashapangiwa kwenda kuripoti wanataka kumfanyia tena interview ya nini....pengine inewezakana hao TAMESA hawajui tofauti ya usaili na kukagua vyeti...
 
Wasalaam wanandugu
Kuna kijana mmoja,amefanya interview za utumishi na akafaulu,utumishi wakampangia TEMESA kama kituo cha kazi kwa kumtumia barua ,baada ya kusubiri kwa wiki chache TEMESA wakampigia simu ya kuitwa kwenye interview nyingine ambayo itafanywa na TEMESA wenyewe ambayo itabidi afaulu ili kuweza kupata kazi:-
Swali je ni sahihi kwa mtu ambaye ameshafaulu interview ya utumishi na kupangiwa kituo cha kazi,kufanyiwa interview nyingine na taasisi husika ili aweze kuajiriwa ? Hii interview ya TEMESA imefanyika leo , yeye pamoja na wenzake ,
Sisi ofisini kwetu jamaa wameletwa na utumishi kuripoti kazini tumewachukua bila ya interiew yeyote.
Tafadhali naomba ufafanuzi ....


Hii iliishia vipi mkuu!?
 
Back
Top Bottom