Kwa hesabu hizi Donald Trump hawamtoi

Kwa hesabu hizi Donald Trump hawamtoi

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Posts
4,445
Reaction score
4,714
Baada ya hatua ya leo kupita, hatua iliyobaki ni Baraza la maseneta 100 kupiga kura na ili Rais Trump aondolewe Ofisini 2/3 ya hao wajumbe 100 ambao ni sawa na Wajumbe 67 wamkatae.

Kimahesabu ni kwamba Republican ina wajumbe 53, Democrat wajumbe 45 pia kuna wajumbe 2 jumla ndio hao 100.

Ili Democrat imtoe Rais Trump inatakiwa ipate uungwaji mkono wa wajumbe 20 kutoka Republican kinyume chake Rais Trump atasalia White House.

Tusubiri maajabu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sio kweli. Hiyo hatua unayozungumzia wewe ni trial ambayo hao maseneta ndio wataamua kwa kupigs kura. Lakini kabla ya hapo kuna hatua nyengine ya kupiga kura ya full house.
 
Sio kweli. Hiyo hatua unayozungumzia wewe ni trial ambayo hao maseneta ndio wataamua kwa kupigs kura. Lakini kabla ya hapo kuna hatua nyengine ya kupiga kura ya full house.
Mkuu House Panel yenye wajumbe 435 jana alhamis imepiga kura kinachosubiriwa ni hao maseneta 100
Screenshot_20191213-220729_Chrome.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hii issue ni partisan hivyo Democrats wote watapiga kumtoa Trump na Republicans wote watapiga kuzuia Trump kuondolewa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Majasusi wa Vladmir Putin wapo ndani ya America kusaidia kukwamisha mpango wowote wa kumzingua Trump
 
Hata Rais Donald Trump Akitoka Wala Kwa Wenzetu Siyo Shida Maana Malengo Yao Yanakwenda Hata Akija Mtu Mwingine
 
sidhan kama inawajenga...... hata labour pale kwa malkia walidhani kuzuia brexit kutawajenga lkn kilichowapata hawaamini........

kwa sasa nchi za magharibi hawapendi kabisa style ya socialists, ni vita kati ya elites wa socialists na raia,,, subiri 2020 box litakavyoongea!
Democratic wanafahamu kabisa ugumu huo, ila kisiasa inawajenga sana

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom