Kibunango
Platinum Member
- Aug 29, 2006
- 8,566
- 2,549
<div class="bbWrapper">Wananchi katika Manispaa ya Zanzibar, wanatarajia kupata huduma ya maji safi na salama kwa asilimia 90. <br />
Hiyo inafuatia kukamilika kwa awamu ya pili ya mradi wa maji unaofadhiliwa na Japan. <br />
Zaidi <a href="http://kibunango.blogspot.com/2009/03/maji-ya-karume-bai-bai-karibu-maji-ya.html" target="_blank" class="link link--external" data-proxy-href="/proxy.php?link=http%3A%2F%2Fkibunango.blogspot.com%2F2009%2F03%2Fmaji-ya-karume-bai-bai-karibu-maji-ya.html&hash=3f0ce7cb7f2746a42ec8680a5d24d0f0" rel="nofollow ugc noopener"><span style="color: Blue"><u>hapa</u></span></a></div>