Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Bomu Hili CCM 2015 Kazi mnayo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kabila01, Jul 5, 2011.

  1. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,550
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Nimekua nikizirekodi kauli na hotuba mbalimbali wanazozitoa wabunge wa CCM pamoja na viongozi wao. Na leo Bungeni ndo nimepata mambo mengi sana ambayo yataiua CCM kwa kasi zaidi 2015. Mwaka 2015 tutaziwakilisha kwa wananchi wazisikilize. Hapo sidhani kama bomu hili litawakosa
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mambo yepi hayo umeyapata bungeni leo?walau kwa faida ya tusiopata fursa ya kufuatilia kikao cha bunge la 10 live? Tafadhali
     
  3. Papizo

    Papizo JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,341
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Tuwekee machache mkuu na sisi tufaidike ambao hatukuwepo.....maana ndio itakuwa vizuri zaidi kuendelea kuchangia thread.
     
  4. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,550
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Tundu Lissu kaisoma barua bungeni inayoonyesha jinsi Andrew Chenge alivyonufaika na fedha za rada. Mathias Chikawe na Hawa Ghasia wanasema Lissu apeleke ushahidi. Akawajibu kuwa Serikali imepelekewa ushahidi. Ajabu wabunge wa CCM wamejibu sioooooooo.....
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,799
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    wanadai mishahara ya wafanyakazi na serikali ni siri yao haitakiwi kuwekwa wazi bungeni
     
  6. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,601
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kweli haiingii akilini, wabunge wetu tena asilimia kubwa ni wasomi na wazazi wa taifa lijalo wanafanya maamuzi ya vitu vigumu na vikubwa kwa mzaha namna ile, eti wanaulizwa:

    ''wanaosema SIYO waseme NDIYOOO...wanajibu NDIYOOOO'', wanaulizwa tena ''wanaosema NDIYO waseme NDIYOOO....wanajibu NDIYOOO'' alafu spika anajumlisha kirahisi kabisa, ''haya waliosema NDIYO wameshinda'' na wao bila woga WANAPONGEZA kwa kupiga makofi. Kweli naamini vizazi vijavyo vitawahukumu kwa maamuzi yao.
     
  7. dengeru

    dengeru Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipo dodoma nasubiri siku wabunge wa chadema watakapotoka nje ya bunge nilipue wabunge wote wa ccm wafe,hawana sababu ya kuishi...
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,159
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Weka hizo clips mkubwa
     
  9. n

    nzom Senior Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siku inakuja wabunge waadilifu watoke na hao wengine ije gharika iwasombe
     
  10. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wACHE WAFE NDIYO WATAJUA FAIDA YA KUWA CHAMA CHA UPINZANI
     
  11. M

    Mboja Senior Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mimi binafsi naiona serikali ya Tanzania kama, ZEMBE, GOIGOI, YENYE WATU HAWAJAELIMIKA, ILA KWENYE DILI ZA WIZI WAMO. Hii ni kwa sababu wengi wao hawafikirii maendeleo ya tanzania baadae. Ni serikali ya Tanzania inapaswa kutafuta ushahidi uhusu CHENGE, na si mtu mwingine. Waziri gani aliye Mpuuzi namna hii, hii ni kukwepa majukumu, kuto kuwajibika, au kulindana. HUKU NI KUSOMA BILA KUELIMIKA!
     
Loading...