Kwa bedroom hili, lazima achinjwe tu....!!!

donlucchese

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
17,103
21,579
uploadfromtaptalk1469091325682.jpeg
 
Unaweza ukawa na Chumba kizuri tu lakini hicho kisu Kikawa butu na kuishia Kumkera mchinjwaji!
 
Bora kichakani penye amani kiliko bedroom hiyo isiyokuwa na amani, unalala mara unaota unakimbizwa na mjusi, mara majinamizi kibao, ya nini!??
 
Labda iwe mali ya urithi lakini kwa juhudi na maarifa kufikia kupata bedroo hiyo uko 30+ sasa hayo mambo ya kuchinja chinja sijui kama bado yatakuwa kwenye mawazo.
Well said mkuu...
Wakati mwingine hata 30+ inakua bado.
That's why Wazungu wanasema
'Life starts at 40,especially to men".

Kwenye 40+ huwezi kuwa na mawazo ya kukutanisha vikojoleo muda wote.

Viungo vinavyotumika wakati kufanya mapenzi vina primary role ya kutolea mikojo na taka zingine kama damu chafu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom