Kwa babu Ambi kama sio ushirikina......! Soma hapa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa babu Ambi kama sio ushirikina......! Soma hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dopas, Apr 8, 2011.

  1. D

    Dopas JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,150
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    WanaJF, wengi tangu mwanzo tumesema kuhusu ushirikina unaoendelea kwa babu. Kwa dalili za wazi za ushirikina(mbinu za kichawi)huo soma hapa....

    Kuna kuoteshwa na Mungu hapa???????????????????

    View attachment Babu Ambi.docx
     
Loading...