Kwa anayekumbuka title ya wimbo huu wa miaka ya 50

Kwa anayekumbuka title ya wimbo huu wa miaka ya 50

Rihana

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2013
Posts
498
Reaction score
250
Wakuu nautafuta sana wimbo mmoja wa zilipendwa ila sikumbuki jina lake nakumbuka tu ubeti mmoja unasema hivi : Wewe anza mimi namaliza bora tusielewane vibaya. Je kuna anayekumbuka unaitwaje na aliyeimba nani? Nitashukuru sana
 
Wakuu nautafuta sana wimbo mmoja wa zilipendwa ila sikumbuki jina lake nakumbuka tu ubeti mmoja unasema hivi : Wewe anza mimi namaliza bora tusielewane vibaya. Je kuna anayekumbuka unaitwaje na aliyeimba nani? Nitashukuru sana
jina:Blandina Bendi: jamhuri Jazz, Mwaka: 1971 -71
 
jina:Blandina Bendi: jamhuri Jazz, Mwaka: 1971 -71

Mkuu nashukuru natafuta sana mp3 yake wimbo huu unanikumbusha sana kifo cha mama yangu alikuwa anaupenda sana...dah dunia hii jamani basi tu....
 
Pole kwa kumbukumbu
Wimbo huu sikuwahi kuuona kwenye cataloge ya ASL ndiyo maana inakuwa ngumu kupata mp3 yake. Hawa ASL ni kampuni ilyokuwa Kenya ambayo bendi nyingi za hapa kwetu zilienda kurekodi nyimbo zao miaka hiyo katika mfumo wa santuri.
RTD walirekodi huu wimbo katika mfumo wa kanda kwa hiyo TBC watakuwa nao kwenye maktaba yao. Tuwaombe wadau wa TBC waliomo humu jukwaani watusaidie.
 
Back
Top Bottom