kwa anayekodisha noah !


N

nickson1987

Senior Member
Joined
Aug 16, 2011
Messages
176
Likes
10
Points
35
Age
31
N

nickson1987

Senior Member
Joined Aug 16, 2011
176 10 35
Nipigie tuongee kuhusu noah tuingie mkataba Wa kubeba wanafunzi Wa chekechea 0714064767
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,019
Likes
5,883
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,019 5,883 280
Upo sehemu gani?? Na wanafunzi ni wa shule gani??
 

Forum statistics

Threads 1,252,056
Members 481,989
Posts 29,794,218