Kwa anayejua kwa undani khs "Actuarial science" na future yake kwa Tz,tafadhali sema nami. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa anayejua kwa undani khs "Actuarial science" na future yake kwa Tz,tafadhali sema nami.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Geezzle, Sep 25, 2012.

  1. Geezzle

    Geezzle JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 834
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Ni moja ya koz ambayo ningewish kuisoma,karibun kwa michango.
     
  2. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,070
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    hakikisha unasoma na kufaulu vizuri hesabu itakua vizuri zaidi kama utakua unasoma EGM!
     
  3. Geezzle

    Geezzle JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 834
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Waweza fanya kaz ipi?!je future yake ipoje kbongobongo?!
     
  4. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 622
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Yakwangu hiyo wewe niko EGM daily naiota uwiii ngoja nikatembeze PURE II sasa!!!
     
Loading...