Kwa anayehitaji mchumba-wanawake tu


G

Gilka

Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
39
Points
95
Age
37
G

Gilka

Member
Joined Nov 16, 2012
39 95
Wakuu samahani, mi ndiyo post yangu ya kwanza ila naombeni mnikaribishe kwenye jukwaa. mimi nina umri wa miaka 31, natafuta mchumba kuanzia :A S-baby::A S cry:miaka miaka 20 hadi 25. awe na Elimu kuanzia kidato cha nne na awe mfanyakazi, mwalimu atapewa kipaumbele. awe mlokole . mimi nimemaliza chuo kikuu na ninafaya kazi kwenye shirika moja. Naishi ARUSHA
 
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Points
1,225
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 1,225
Karibu sana, ila post ya kwanza wenzio wanaanza kusalimia...... (kuzuga tu ili wajulikane wapo), lol!
mimi sitafuti mchumba, mimekuja kukukaribisha tu na kukutakia kila la heri katika utafutaji wako......
umeshajua jinsi ya kusoma na kutuma PM? maana tegemea majibu huko PM
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
chuga uko maeneo gani? ila tatizo miye cyo mwalimu wala mlokole nadhani cyo rizki......... Preta et kujeni pande hii kuna mdau wa chuga huku lol
 
Last edited by a moderator:
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,353
Points
2,000
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,353 2,000
Hapo kwenye ulokole ndipo umeharibu mkuu....kwa nini usifunge bwana akuoteshe??
 
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
4,260
Points
1,225
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
4,260 1,225
karibu kwenye mkeka vilivyo sebuleni waruhusiwa kula vya chumbani sio size yako,kila la kheri ktk utafutaji swali la nyongeza vp kanisani hujaona?
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,198
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,198 2,000
chuga uko maeneo gani? ila tatizo miye cyo mwalimu wala mlokole nadhani cyo rizki......... Preta et kujeni pande hii kuna mdau wa chuga huku lol
hapo kwenye ulokole si nitamsababishia tornado......tuhesabu nimemkosa......kwa leo.....
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 1,225
Gilka,kuna dada mmoja mzuri pale kwenye kwaya kanisani,na ni mwalimu.hudhuria mazoezi na uombe kujiunga na kwaya labda utampata
 
Last edited by a moderator:
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Points
1,225
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 1,225
Karibu sana, ila post ya kwanza wenzio wanaanza kusalimia...... (kuzuga tu ili wajulikane wapo), lol!
mimi sitafuti mchumba, mimekuja kukukaribisha tu na kukutakia kila la heri katika utafutaji wako......
umeshajua jinsi ya kusoma na kutuma PM? maana tegemea majibu huko PM
Mwenyeji huyo..Hana ugeni wowote....
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,149
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,149 1,500
Ukiona mlokole kaja humu JF kutafuta mchumba elewa kuwa ameisha haribu upepo huko kanisani, kuweni makini dada zangu, siyo baadaye mnakuja hapa na usemi wa wanaume wa siku hizi bwana, ni suluhali tu!
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,844
Points
2,000
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,844 2,000
Hapo kwenye ulokole ndipo umeharibu mkuu....kwa nini usifunge bwana akuoteshe??
Umeonaeeh!...au kwnn uctafute wa kawaida then umbadirishe?
Kwnz hakunaga ulokole
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,261
Points
2,000
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,261 2,000
god muv ila watch out mkuu! vpi huko church kwenu mbona kondoo wengi?
 
joellincoln

joellincoln

Senior Member
Joined
Mar 20, 2009
Messages
162
Points
195
joellincoln

joellincoln

Senior Member
Joined Mar 20, 2009
162 195
Hauko serious mbona umepost kwenye jukwaa la tetesi? Kwa hiyo ni tetesi bado huja confirm kama kweli unatafuta mchumba??:A S-omg:
 
WALIMWEUSI

WALIMWEUSI

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
2,124
Points
1,250
WALIMWEUSI

WALIMWEUSI

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
2,124 1,250
Hapo kwenye ulokole ndipo umeharibu mkuu....kwa nini usifunge bwana akuoteshe??
mkuu mi namshangaa jamaa,kama anataka mlokole humu jf atakesha. tumshauri alale then ataoteshwa mchumbawake ndotoni
 

Forum statistics

Threads 1,283,508
Members 493,720
Posts 30,792,203
Top