Kwa Anayehitaji Kuishi Makongo juu

Kwa Anayehitaji Kuishi Makongo juu

Mwamba028

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2013
Posts
4,650
Reaction score
3,819
Kuna Chumba kiko wazi ni self na kiko ndani ya fensi,kiko Makongo juu CCm

Kodi yake 130k kwa mwezi

Ukitaka kukiona Nichek pm
 
Endelea kusubiri PM, weka picha hapa weka namba za simu, hata mpitaji anaweza shawishika.Wengine wanapitia JF mara moja kwa siku.Marketing ni tatizo kubwa TZ.
 
Endelea kusubiri PM, weka picha hapa weka namba za simu, hata mpitaji anaweza shawishika.Wengine wanapitia JF mara moja kwa siku.Marketing ni tatizo kubwa TZ.
Tatizo sana,
Mtu anaficha details mpaka Mteja unapatwa na shaka
 
Nyumba yenyewe ni hiyo.
IMG-20180529-WA0045.jpg
 
Back
Top Bottom