Kuzaliwa mwanaume ni hatia

Kuna watu muda wote hata hawajui kusoma comment za utani na za serious wao ni kupanic tu....job truetrue
 
Kwa kweli la sivyo unaitwa feminist sasa hivi๐Ÿ˜€
Wana stress pesa hawana na wanawake hawawataki wakiona hivyo basi hasira zao zote wanamalizia kwetu ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
 
Wana stress pesa hawana na wanawake hawawataki wakiona hivyo basi hasira zao zote wanamalizia kwetu ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Ni hatari dogo ila mi nishajiambia sitaruhusu mtu aniambukize stress zake. hapa JF๐Ÿ˜€
 
Ni hatari dogo ila mi nishajiambia sitaruhusu mtu aniambukize stress zake. hapa JF๐Ÿ˜€
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ Mi nawaongezea kuwapandisha visukari wakafie huko.!
 
Kuna watu muda wote hata hawajui kusoma comment za utani na za serious wao ni kupanic tu....job truetrue
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ job true true au sio
Wewe mimi nawazidishia visukari labda niamke na roho mtakatifu
 
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ Mi nawaongezea kuwapandisha visukari wakafie huko.!
Wewe tena๐Ÿ˜€
Wangekua wanamexa dawa zao za presha na sukari kabla ya kukuvaa!๐Ÿ˜€
 
Wewe tena๐Ÿ˜€
Wangekua wanamexa dawa zao za presha na sukari kabla ya kukuvaa!๐Ÿ˜€
Kuna muda nawapelekea moto mpk wanaenda kufungua id mpya ili wapooze machungu yao ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ
 
Kuna muda nawapelekea moto mpk wanaenda kufungua id mpya ili wapooze machungu yao ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ
Huwa nikikuonaga engo hizo nacheka sana hlf wao wanakua serious hawajui hizo vitu mwenzao unaona kama mchezo๐Ÿ˜€
 
Uzi ungeuandikia kwenye boxer yako ukauficha huko ningeuonea wapi? Au ungeandikia kwenye toilet paper ukauchambia, ili nisiuone
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ™Œ๐Ÿพ๐Ÿ™Œ๐Ÿพ๐Ÿ™Œ๐Ÿพ๐Ÿ™Œ๐Ÿพ
 
Huwa nikikuonaga engo hizo nacheka sana hlf wao wanakua serious hawajui hizo vitu mwenzao unaona kama mchezo๐Ÿ˜€
Wangeona ninavyowajibu huku nacheka nadhani wangeacha wanachofanya kwa afya yao ya akili ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ

Yaani naenjoy hawajui tu, nawageuza ninavyotaka nawaacha wanasonya mpk usingizini ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น
 
Wangeona ninavyowajibu huku nacheka nadhani wangeacha wanachofanya kwa afya yao ya akili ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ

Yaani naenjoy hawajui tu, nawageuza ninavyotaka nawaacha wanasonya mpk usingizini ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น
I know ๐Ÿ˜€
Ila ukute hata hawakuchukii labda na wao wanakuchokoza tu for fun๐Ÿ˜€

Ukute vile unawawashia moto na wao wanachekaa ila walio na chuki kweli ndo hapo sukari zinawapanda๐Ÿ˜€
 
I know ๐Ÿ˜€
Ila ukute hata hawakuchukii labda na wao wanakuchokoza tu for fun๐Ÿ˜€

Ukute vile unawawashia moto na wao wanachekaa ila walio na chuki kweli ndo hapo sukari zinawapanda๐Ÿ˜€
Weeh wale sukari inawapandaga kweli wananiombeaga had ban ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Mkigusa panapouma lazima akimbilie JF HQ kujitetea, wakiona wamekushindwa wanafungua id mpya warudi kivingine watukane wapooze machungu yao na wasichokijua hakuna tusi naliogopa na jipya yote ya zamani na yashaexpire wanajichosha.. ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น
 
Haters wa kweli hawakosekani mdogo wangu ila sio ajabu kuna wengine ukute anajiambia kabisa ngojeq nimzingue lamomy leo ila moyoni anakupenda๐Ÿ˜€
Haters fake yaani๐Ÿ˜€
 
Haters wa kweli hawakosekani mdogo wangu ila sio ajabu kuna wengine ukute anajiambia kabisa ngojeq nimzingue lamomy leo ila moyoni anakupenda๐Ÿ˜€
Haters fake yaani๐Ÿ˜€
Wengine wanafanya kusudi ili niwajibu siku yao iende vizuri, wengine yakinishindwa yanaanza kunibebisha ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Kuna muda unaingia unakuta mention kibao halafu za kipuuzi tupu unabaki unacheka basi sasa utafanyaje?! ๐Ÿ˜น

Wengine wanakuwa na maumivu yโ€™a kweli hao pole yao.. sina la kuwasaidia wapambane na stress zao..!
 
๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€
Kabisa usikubali kuambukizwa stress.
Mi sijui ni uzee yaani huwa naishiwa kabisa nguvu za kujibu siku hizi๐Ÿ˜€
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn moreโ€ฆ