G Gabriel Mlele Member Joined May 18, 2016 Posts 11 Reaction score 2 Nov 17, 2018 #2 Kwamba imefika pahala vitambulisho vya utaifa vinacheleweshwa mpaka inakuwa dili!
M Marwa_J_Merengo JF-Expert Member Joined Aug 6, 2018 Posts 4,511 Reaction score 6,893 Nov 17, 2018 #3 hivi kwa nini nida hawaongezewi permanent workers ili kuepukana na hawa vishoka
Mgeni wa Jiji JF-Expert Member Joined Jul 27, 2017 Posts 10,488 Reaction score 20,043 Nov 17, 2018 #4 Vipi kitambulisho cha kura akijapata kishoka tuu!!?