Kuweka whatsup kwenye simu ya lg

Kuweka whatsup kwenye simu ya lg

MAMU35

Member
Joined
Feb 6, 2011
Posts
63
Reaction score
6
Wakuu naomba msaada nina simu yangu ya lg nataka kuiunganisha kwenye whatsup ila nimeshindwa. Naombeni msaaada
 
Unaweza ukaingia waptrick.com then search whatsapp, then utaclick application baada ya kusearch hapo utakwenda hadi upate whatsapp utaclick na kuinstall. ila kama unatumia android nenda android market na utafute kule.
 
Unaweza ukaingia waptrick.com then search whatsapp, then utaclick application baada ya kusearch hapo utakwenda hadi upate whatsapp utaclick na kuinstall. ila kama unatumia android nenda android market na utafute kule.

mkuu inakubali kwa X2?
 
mkuu inakubali kwa X2?

x2 ipi? Kuna aina 3 za x2
hii inakubali whatsapp
Nokia-X2-01.jpg


hii pia inakubaliiii na ina 5 mp cameraaa
Nokia_X2_India.jpg


ila hii ndo huwa inazngua whatsapp .. Inaendana kdogo na hyo ya pili
nokia-x2-02+(1).jpg


ww yako ipi hapooo
 
x2 ipi? Kuna aina 3 za x2
hii inakubali whatsapp
Nokia-X2-01.jpg


hii pia inakubaliiii na ina 5 mp cameraaa
Nokia_X2_India.jpg


ila hii ndo huwa inazngua whatsapp .. Inaendana kdogo na hyo ya pili
nokia-x2-02+(1).jpg


ww yako ipi hapooo

yangu ni hi ya mwisho lakn inagoma kudwnld
 
x2 ipi? Kuna aina 3 za x2
hii inakubali whatsapp
Nokia-X2-01.jpg


hii pia inakubaliiii na ina 5 mp cameraaa
Nokia_X2_India.jpg


ila hii ndo huwa inazngua whatsapp .. Inaendana kdogo na hyo ya pili
nokia-x2-02+(1).jpg


ww yako ipi hapooo

mimi pia yangu ni iyo ya mwisho, x2-02
 
Back
Top Bottom