Kuwa na mke/mume ni kujinyima fursa

Kuwa na mke/mume ni kujinyima fursa

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Posts
41,512
Reaction score
64,861
Kuwa na mke au mume ni jambo muhimu sana kwa sababu umri unakimbia..na tunakuwa wazee.Ila tunajinyima fursa nyingi sana..hasa sisi tunaopenda totoz,nimegundua katika dunia hii kuna wadada wengi wazuri sana bado wako singo na wanahitaji mahusiano kutokana na idadi ya wanaume kuwa wachache,nimethibitisha hili kwa kuangalia survey mbalimbali kwenye youtube.Tujadili....
 
Kwa hiyo unashauri nini, wazazi wako wengekuwa na mawazo mufilisi kama yako ungezaliwa wewe? Eti mahusiano, yaani siku hizi mmetafuta mbadala wa neno uzinzi na kuliita mahusiano? Pathetic!!
ha ha ha ha nini kifanyike mkuu
 
Kwa nyie wenye uchumi mzuri na vitega uchumi vipo ni vizuri tu mkaoa ila sisi hohehahe tunaomba mtuache kwanza hata kama umri unasonga..
ha ha ha ha kuoa haimaanishi kuwa umeoa mrembo mzuri kuliko wote duniani mkuu;baadaye unajuta kwa nini nimeishi na huyu kama kigezo kilikuwa ni urembo
 
Kuwa na mke au mume ni jambo muhimu sana kwa sababu umri unakimbia..na tunakuwa wazee.Ila tunajinyima fursa nyingi sana..hasa sisi tunaopenda totoz,nimegundua katika dunia hii kuna wadada wengi wazuri sana bado wako singo na wanahitaji mahusiano kutokana na idadi ya wanaume kuwa wachache,nimethibitisha hili kwa kuangalia survey mbalimbali kwenye youtube.Tujadili....
World population as of 4th October 2019
IMG_20191004_144512.jpeg
 
Nini kifanyike? Endelea kutii hisia zako, ukimwi nao unakunyemelea. Sisi tumefika umri huu kwa kuwa tulikuwa na kiasi . Vizuri vipo tu haviiishi dogo.
ha ha ha ha inabidi macho tuyawekee pazia
 
Una uhakika ukipewa huyo mzuri unaemuona mzuri kuliko wote dunia hii

Utatulia na hautotamani tena vya nnje??


Na uhakika hauwezi tulia,basi ndio ufahamu shida sio kuoa au kuolewa shida ni wewe

Una mapepo mawili

1.Tamaa
2.Mahaba

Ebu nenda kwa mwamposa ukaoge kabisa na yale mafuta
 
Una uhakika ukipewa huyo mzuri unaemuona mzuri kuliko wote dunia hii

Utatulia na hautotamani tena vya nnje??


Na uhakika hauwezi tulia,basi ndio ufahamu shida sio kuoa au kuolewa shida ni wewe

Una mapepo mawili

1.Tamaa
2.Mahaba

Ebu nenda kwa mwamposa ukaoge kabisa na yale mafuta
ha ha ha ha ha macho haya yanatuletea matatizo
 
Mkuu dunia imefika pabaya mno watoto siku hz wanazaliwa na AIDS ww huwez jua,ndo hapa tunasema tamaa mbele mauti ......
kutokupenda mkuu ni sawa na kujaribu kujizuia kutokunywa maji,ila kucheki afya pia ni muhimu
 
Kuwa na mke au mume ni jambo muhimu sana kwa sababu umri unakimbia..na tunakuwa wazee.Ila tunajinyima fursa nyingi sana..hasa sisi tunaopenda totoz,nimegundua katika dunia hii kuna wadada wengi wazuri sana bado wako singo na wanahitaji mahusiano kutokana na idadi ya wanaume kuwa wachache,nimethibitisha hili kwa kuangalia survey mbalimbali kwenye youtube.Tujadili....
kwa mtazamo wangu naweza sema tamaa ni njaa isiyoisha ili uishinde yakupasa uridhike na hapo ndipo ndoa ztadumu.
 
Back
Top Bottom