Kuwa mpweke yataka moyo

ukiwa na me huwezi kupata ajali!

kwa sababu sina gari!...
 
Wapo hapa kundi kubwa, naona wanasema ni vikoba ngoja nitume snitch, hahahaa
Venye hujifanya wao watoto wa town hawapendi kupitwa na fation,, ogopa hao wenye rangi mbili uson na miguun,,

😝😜😁
 
Yan ukilala na mtu unayefanana naye unaota ndoto nzuri ila ukiwa mpweke unaota vinyamkera vinakufata
[emoji849][emoji849][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…