wakusoma
JF-Expert Member
- Feb 25, 2008
- 1,084
- 1,072
Hallo, am Mr. Stephen from STATSOFT TECH LTD Dar, tupo kikaoni tunapitia CV za kuinterview for I.T PERSONEL post, your cv is good nataka tufanye deal. ntakusaidia upate kazi hii kwa masharti yafuatayo.
Salary ni 1,000,000/= ukipata salary ya kwanza utanipa laki 3 na kabla ya saa 10 jioni uwe umetuma sh. Elfu 50 by tigopesa kwenda namba hiihii, ili nimpe mtu wa interview atanipa maswali then ntakutumia kwenye email, amesema anataka hiyo hela leoleo, utapigiwa simu nikitoka kikaoni lini uje for interview.
Salary ni 1,000,000/= ukipata salary ya kwanza utanipa laki 3 na kabla ya saa 10 jioni uwe umetuma sh. Elfu 50 by tigopesa kwenda namba hiihii, ili nimpe mtu wa interview atanipa maswali then ntakutumia kwenye email, amesema anataka hiyo hela leoleo, utapigiwa simu nikitoka kikaoni lini uje for interview.