Kutokupata hedhi kwa miaka mingi

Bitrus

Bitrus

Member
Joined
Jan 8, 2019
Messages
37
Points
95
Bitrus

Bitrus

Member
Joined Jan 8, 2019
37 95
Habari, Nahitaji msaada wenu.

Katika kukua kwangu nilipata hedhi mda mchache ikasimama... Miaka mingi imepita na nilivyofuatilia sana nikaambiwa mayai hamna kabisa. Inaniuma sana kua umri unaenda na sintaweza pata mtoto.

Nimehangaika sana kutafuta tiba hospitalini na tiba asili bila mafanikio. Naomba mwenye ushauri wa ziada anisaidie na kama kuna mtu aliwai kutana na tatizo hili akafanikiwa kupona anisaidie

Sent using Jamii Forums mobile app
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
10,935
Points
2,000
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
10,935 2,000
Pole sana dada, una umri gani
 
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
694
Points
1,000
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
694 1,000
Pole sana mkuu
Kama uliambiwa mayai hakuna sidhani kama kuna njia ya kurudisha au kutengeneza mayai me nadhani badala ya kuendelea kupoteza pesa kwa tiba asili na ma hospitali ni vema ukaikubali hali na kutafuta njia ya kupata mtoto za kitaalamu au ku adopt

Vile vile unaweza kuwaona madaktari bingwa wakahakikisha kama kweli mayai hamna au ni tatizo lingine tu


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
D

dubalee

Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
44
Points
125
D

dubalee

Member
Joined Oct 14, 2017
44 125
Habari, Nahitaji msaada wenu.

Katika kukua kwangu nilipata hedhi mda mchache ikasimama... Miaka mingi imepita na nilivyofuatilia sana nikaambiwa mayai hamna kabisa. Inaniuma sana kua umri unaenda na sintaweza pata mtoto.

Nimehangaika sana kutafuta tiba hospitalini na tiba asili bila mafanikio. Naomba mwenye ushauri wa ziada anisaidie na kama kuna mtu aliwai kutana na tatizo hili akafanikiwa kupona anisaidie

Sent using Jamii Forums mobile app
Pole mno
Sikufanyi uamini uchawi, ila wenye nguvu zao za Giza wananyonya hayo mayai ili usipate mtoto,
Upo mkoa gani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bitrus

Bitrus

Member
Joined
Jan 8, 2019
Messages
37
Points
95
Bitrus

Bitrus

Member
Joined Jan 8, 2019
37 95
Asante
Pole sana mkuu
Kama uliambiwa mayai hakuna sidhani kama kuna njia ya kurudisha au kutengeneza mayai me nadhani badala ya kuendelea kupoteza pesa kwa tiba asili na ma hospitali ni vema ukaikubali hali na kutafuta njia ya kupata mtoto za kitaalamu au ku adopt

Vile vile unaweza kuwaona madaktari bingwa wakahakikisha kama kweli mayai hamna au ni tatizo lingine tu


Sent from my iPhone using JamiiForums
Sent using Jamii Forums mobile app
 
msigazi

msigazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2017
Messages
365
Points
250
msigazi

msigazi

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2017
365 250
Habari, Nahitaji msaada wenu.

Katika kukua kwangu nilipata hedhi mda mchache ikasimama... Miaka mingi imepita na nilivyofuatilia sana nikaambiwa mayai hamna kabisa. Inaniuma sana kua umri unaenda na sintaweza pata mtoto.

Nimehangaika sana kutafuta tiba hospitalini na tiba asili bila mafanikio. Naomba mwenye ushauri wa ziada anisaidie na kama kuna mtu aliwai kutana na tatizo hili akafanikiwa kupona anisaidie

Sent using Jamii Forums mobile app
Pole Sana dadaangu
Mungu ni akutie nguvu

Kuna mambo mengi Kwa binadamu hayawezekani
Kwa Mungu yanawezekana
Utafute Sana uso WA Mungu
Hakika atasikia kilio chako


Nina ushuhuda WA mama Fulani
Alikuwa na Tatizo Hilo na Alikuwa Hana matiti
Lakini Mungu alimfungua mpaka sasa ni mzima kabisa


Mungu wetu
Huanzia ambapo sisi akili zetu zikiwa zimefika mwisho
Yeye ndo anaanza kazi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bitrus

Bitrus

Member
Joined
Jan 8, 2019
Messages
37
Points
95
Bitrus

Bitrus

Member
Joined Jan 8, 2019
37 95
Pole Sana dadaangu
Mungu ni akutie nguvu

Kuna mambo mengi Kwa binadamu hayawezekani
Kwa Mungu yanawezekana
Utafute Sana uso WA Mungu
Hakika atasikia kilio chako


Nina ushuhuda WA mama Fulani
Alikuwa na Tatizo Hilo na Alikuwa Hana matiti
Lakini Mungu alimfungua mpaka sasa ni mzima kabisa


Mungu wetu
Huanzia ambapo sisi akili zetu zikiwa zimefika mwisho
Yeye ndo anaanza kazi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Asante sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
8,571
Points
2,000
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
8,571 2,000
Umeshawahi kufikiria ku adopt mtoto,hutajutia,ila inaonekana wadada au wamama wengi wa kiafrika hili swala hawalipendi,unakuta mtu msomi na elimu nzuri,pesa na mali anazo,umri unampita hana mtoto kazi kusomesha watoto wa ndugu...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bitrus

Bitrus

Member
Joined
Jan 8, 2019
Messages
37
Points
95
Bitrus

Bitrus

Member
Joined Jan 8, 2019
37 95
ZamdaIssa

ZamdaIssa

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2015
Messages
812
Points
1,000
ZamdaIssa

ZamdaIssa

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2015
812 1,000
Habari, Nahitaji msaada wenu.

Katika kukua kwangu nilipata hedhi mda mchache ikasimama... Miaka mingi imepita na nilivyofuatilia sana nikaambiwa mayai hamna kabisa. Inaniuma sana kua umri unaenda na sintaweza pata mtoto.

Nimehangaika sana kutafuta tiba hospitalini na tiba asili bila mafanikio. Naomba mwenye ushauri wa ziada anisaidie na kama kuna mtu aliwai kutana na tatizo hili akafanikiwa kupona anisaidie

Sent using Jamii Forums mobile app
Pole mydear

Sent using Jamii Forums mobile app
 
lazalaza

lazalaza

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,425
Points
2,000
lazalaza

lazalaza

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,425 2,000
Inaumiza sana pole sana mpendwa, jaribu Hosp kubwa zenye wataalam zaidi.
 
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
5,650
Points
2,000
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2015
5,650 2,000
Habari, Nahitaji msaada wenu.

Katika kukua kwangu nilipata hedhi mda mchache ikasimama... Miaka mingi imepita na nilivyofuatilia sana nikaambiwa mayai hamna kabisa. Inaniuma sana kua umri unaenda na sintaweza pata mtoto.

Nimehangaika sana kutafuta tiba hospitalini na tiba asili bila mafanikio. Naomba mwenye ushauri wa ziada anisaidie na kama kuna mtu aliwai kutana na tatizo hili akafanikiwa kupona anisaidie

Sent using Jamii Forums mobile app
Hao madaktari walijuaje kama hauna mayai? Walikupima kwa njia ipi hata wao wakajua hivyo?
Kuna maradhi yanaitwa Anemia nayo hufanya ukakosa hedhi pia. Je unazo dalili hizi?
1 Hukosa nguvu
2 Kila wakati unajisikia kulala
3 Unachoka mara kwa mara
4 Huumwa kichwa mara kwa mara
5 Pumzi hupata kwa tabu
6 Maumivu ya kifua
7 Mikono na miguu huwa na baridi sana
8 Ngozi yako hupayuka au huwa na umanjano
 
Bitrus

Bitrus

Member
Joined
Jan 8, 2019
Messages
37
Points
95
Bitrus

Bitrus

Member
Joined Jan 8, 2019
37 95
Hao madaktari walijuaje kama hauna mayai? Walikupima kwa njia ipi hata wao wakajua hivyo?
Kuna maradhi yanaitwa Anemia nayo hufanya ukakosa hedhi pia. Je unazo dalili hizi?
1 Hukosa nguvu
2 Kila wakati unajisikia kulala
3 Unachoka mara kwa mara
4 Huumwa kichwa mara kwa mara
5 Pumzi hupata kwa tabu
6 Maumivu ya kifua
7 Mikono na miguu huwa na baridi sana
8 Ngozi yako hupayuka au huwa na umanjano
Sina Anaemia mkuu...
 
M

Mwana Mnyonge

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
386
Points
250
M

Mwana Mnyonge

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
386 250
Habari, Nahitaji msaada wenu.

Katika kukua kwangu nilipata hedhi mda mchache ikasimama... Miaka mingi imepita na nilivyofuatilia sana nikaambiwa mayai hamna kabisa. Inaniuma sana kua umri unaenda na sintaweza pata mtoto.

Nimehangaika sana kutafuta tiba hospitalini na tiba asili bila mafanikio. Naomba mwenye ushauri wa ziada anisaidie na kama kuna mtu aliwai kutana na tatizo hili akafanikiwa kupona anisaidie

Sent using Jamii Forums mobile app
Pole Sana dada, muone daktari bingwa but vile vile unaweza kutumia njia masala kupata mtoto

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,335,571
Members 512,393
Posts 32,509,737
Top