Kutoka TTCL na CELTEL(AIRTEL) mpaka TBC na STARTIMES

Kutoka TTCL na CELTEL(AIRTEL) mpaka TBC na STARTIMES

Mkurabitambo

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2010
Posts
230
Reaction score
57
Habari wanaJF,niandike hoja hii kwa majonzi yakukumbuka hujuma za mafisadi juu ya TTCL,walianzisha kakampuni kao wakakaita CELTEL(natumai mnakumbuka).kwa kutumia rasilimali za TTCL wakajitanua na kuotesaha mizizi hatimae wakajiuza kwa ZAIN na yalioendelea wote tunajua,TTCL hawana chao na AIRTEL wanapasua mawimbi..

kwa kuwa waTanzania ni wasahaurifu watu wengine wakabuni kamradi pale TBC kenye sura na sifa kama zile za TTCL na celtel.mabadiliko haya ya analogia kwenda digital yamemzaa STARTIMES.sifa na mkataba wa TBC na STARTIMES zinafanana kabisa na ule wa TTCL..
hoja yangu ni kwamba tunayapeleka wapi mashirika yetu?



RAMADHAN KARIM
 
Mimi nimesha chora ramani, nataka masanduku yote ya posta nipeleke chuma chakavu!
Nchi inauzwa kama utani.
 
yanasikitisha hasa ya TTCL kuna ufisadi umekithiri ndani ya ttcl mhe zito alidika akajionea mwenyewe chakushangaza ndani ya bajeti ya wizara ya sayansi hakuligusia ilo kabisa
 
Back
Top Bottom