Kutoka magazetini leo sarakasi za bungeni zaendelea! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka magazetini leo sarakasi za bungeni zaendelea!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Toneradio, Jul 29, 2011.

  1. T

    Toneradio Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,322
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Wamejipatie publicity ya bure ona wanavyoonekana majasiri maamuzi mengine ya naibu spika yananufaisha Chadema

    KUTOKA MAGAZETINI LEO SARAKASI ZA BUNGENI ZAENDELEA!

    [​IMG]
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,322
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  4. F

    FUSO JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,474
    Likes Received: 888
    Trophy Points: 280
    UHURU: Wao ndiyo tumewachoka na ndiyo maana wanataka bunge liwe kama kikao cha CCM kitu ambacho hakiwezekani.
     
  5. L

    LINOTUNOTU New Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunajua gazeti lenyewe linauzwa wizarani na kwa mama zetu kwa ajiri ya kufunga vitumbua sasa wasipotoa kashfa watoto wao watakula wapi na wao wapo kwa ajiri ya mafisadi. Heko cdm
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,131
    Likes Received: 2,120
    Trophy Points: 280
    Magazeti ya ccm kama jamba leo wameandika headlines kwa mbwembwe.
     
  7. koo

    koo JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hawa makamanda wamependeza sana pichani yani ukiwaangalia utajua wanajua wanachokifanya nzuri zaidi wananchi pia tunajua yani wasihofie chochote tunajua wanatutetea wanatupigania na tumewatuma kufanya kazi hiyo ndo maana wamefika nje wakiwa na imani ya kishujaa kwani wanaamini huku tunajua wanachokifanya na tunaimani nao mapambano yaendelee msihofie chochote makamanda wetu
     
  8. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,606
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Na kama
    walivyokataa kuwa na Mungu
    katika fahamu zao, Mungu
    aliwaacha wafuate akili zao
    zisizofaa, wayafanye
    yasiyowapasa.
    Warumi 1:28.
     
  9. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi gazeti la Uhuru bado lipo?
     
  10. d

    dagjrtz Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nakubali ya kwamba bungeni kuna tatizo na nidhamu ninashuka, lakini kinachoonekana hapa ni kile ambacho kwa kiingereza wanaita the use of third dimension of power. Spika, Naibu na Mwenyekiti indirectly wanalazimisha wabunge hasa wa upande wa ushindani kuona hawatendewi haki.
     
Loading...