Kutoka jeshini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka jeshini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Waberoya, Nov 1, 2010.

  1. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 10,426
    Likes Received: 2,670
    Trophy Points: 280
    Habari zilizothibitishwa jeshini na kusambaa kwa kasi ni kuwa;

    Tume ya uchaguzi haina nguvu tena kwa sasa hivi, UWT na jeshi ndiyo wanahangaika hapa na pale na kufuata wazee waone nini kifanyike

    Matokeo yote ya uchaguzi yatatangazwa kwa amri ya mtu mmoja tu mzito, watapiga simu kwake na yeye ndiye ataamua yatolewe au la!!

    Taarifa hii imetolewa leo hii saa 11:20 asubuhi.

    Hapa UDSM taarifa hii iko hot kujadiliwa what is happening; Ulinzi kuongezwa hasa nyakati za jioni kuanzia KESHO.
     
  2. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hii ndio demokrasia ya Tanzania.
     
  3. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,620
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Hatushangai maana jeshi letu ni kisu cha jikoni. Unaweza ukakinowa hata kwa tofari.
    Ni ntindo huohuo unapunguza thamani ya jeshi mpaka kufikia kupigwa makofi na Mgombea.

    Huyo mtu mkubwa ni Nani? CDF? Kama ni yeye basi hatuna jeshi! Huo ni wadhifa wenye thamani kuliko fadhila anazopewa.
     
  4. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,311
    Likes Received: 1,593
    Trophy Points: 280

    mlianza kwa kusema kwamba zile karatasi za kufoji zilizompigia kikwete toka sa zimepelekwa kambi ya ngerengere morogoro!!!leo tena, uchakachuaji; lol!!! Hofu ya kushindwa mlikuwa nayo kabla hamjaingia kwenye uchaguzi
     
  5. c

    chanai JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka huu hadi kieleweke. Njama zao zote zimejulikana hadharani, tena mchana kweupe. Wameanza kuby time kwa kutangaza majimbo ambayo JK kashinda ili kuwapumbanza watanzania. Hakieleweki mwaka huu.
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,629
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Gud jeshi letu imarisheni demokrasia kwa staili hii tutafika tu japo tutakuwa tumechoka
     
  7. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,017
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Yana mwisho!!!!
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    nimeshuhudia pilika zisizo za kawaida pale jumba letu jeupe. Kuna gari zinaingia kwa fujo mle wanaweza kugonga wapita njia.
    Hivi wana risasi za kutosha watanzania wooote????????
    Kwa nini vitisho na kadhalika???

    Kama UwT wanaingilia harakati za uchaguzi basi wanaondoa uhalali wa taasisi hiyo kisheria. Inabidi sheria iangaliwe upya na kukarabatiwa
     
Loading...