Kutoka jeshini


Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,684
Likes
5,095
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,684 5,095 280
Habari zilizothibitishwa jeshini na kusambaa kwa kasi ni kuwa;

Tume ya uchaguzi haina nguvu tena kwa sasa hivi, UWT na jeshi ndiyo wanahangaika hapa na pale na kufuata wazee waone nini kifanyike

Matokeo yote ya uchaguzi yatatangazwa kwa amri ya mtu mmoja tu mzito, watapiga simu kwake na yeye ndiye ataamua yatolewe au la!!

Taarifa hii imetolewa leo hii saa 11:20 asubuhi.

Hapa UDSM taarifa hii iko hot kujadiliwa what is happening; Ulinzi kuongezwa hasa nyakati za jioni kuanzia KESHO.
 
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
1,412
Likes
21
Points
135
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2009
1,412 21 135
Hii ndio demokrasia ya Tanzania.
 
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2008
Messages
3,626
Likes
607
Points
280
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2008
3,626 607 280
Hatushangai maana jeshi letu ni kisu cha jikoni. Unaweza ukakinowa hata kwa tofari.
Ni ntindo huohuo unapunguza thamani ya jeshi mpaka kufikia kupigwa makofi na Mgombea.

Huyo mtu mkubwa ni Nani? CDF? Kama ni yeye basi hatuna jeshi! Huo ni wadhifa wenye thamani kuliko fadhila anazopewa.
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,628
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,628 280
habari zilizothibitishwa jeshini na kusambaa kwa kasi ni kuwa;

tume ya uchaguzi haina nguvu tena kwa sasa hivi, uwt na jeshi ndiyo wanahangaika hapa na pale na kufuata wazee waone nini kifanyike

matokeo yote ya uchaguzi yatatangazwa kwa amri ya mtu mmoja tu mzito, watapiga simu kwake na yeye ndiye ataamua yatolewe au la!!

Taarifa hii imetolewa leo hii saa 11:20 asubuhi.

Hapa udsm taarifa hii iko hot kujadiliwa what is happening; ulinzi kuongezwa hasa nyakati za jioni kuanzia kesho.

mlianza kwa kusema kwamba zile karatasi za kufoji zilizompigia kikwete toka sa zimepelekwa kambi ya ngerengere morogoro!!!leo tena, uchakachuaji; lol!!! Hofu ya kushindwa mlikuwa nayo kabla hamjaingia kwenye uchaguzi
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Mwaka huu hadi kieleweke. Njama zao zote zimejulikana hadharani, tena mchana kweupe. Wameanza kuby time kwa kutangaza majimbo ambayo JK kashinda ili kuwapumbanza watanzania. Hakieleweki mwaka huu.
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,157
Likes
4,014
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,157 4,014 280
Gud jeshi letu imarisheni demokrasia kwa staili hii tutafika tu japo tutakuwa tumechoka
 
Omulangi

Omulangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
1,028
Likes
41
Points
145
Omulangi

Omulangi

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
1,028 41 145
Yana mwisho!!!!
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
396
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 396 180
nimeshuhudia pilika zisizo za kawaida pale jumba letu jeupe. Kuna gari zinaingia kwa fujo mle wanaweza kugonga wapita njia.
Hivi wana risasi za kutosha watanzania wooote????????
Kwa nini vitisho na kadhalika???

Kama UwT wanaingilia harakati za uchaguzi basi wanaondoa uhalali wa taasisi hiyo kisheria. Inabidi sheria iangaliwe upya na kukarabatiwa
 

Forum statistics

Threads 1,252,033
Members 481,948
Posts 29,793,612