Slave
JF-Expert Member
- Dec 6, 2010
- 5,313
- 2,657
Salamun wapendwa wa jf jamani nimekumbwa na ugonjwa nisio ujua jina lake nina kama siku saba kila asubuhi kati ya saa 11:00 na 1:00 asubuhi tumbo hunivurugika.
Yaani unakuwa unahisi kama kuna machungwa mazima mazima yanavingirika huko na huku ndani ya tumbo yakifika usawa wa kifua yanapasuka na kusababisha nibeuwe.
Kabla hayaja pasuka huwa nipo katika wakati mgumu sana huku natokwa na mate mepesi na kuniletea kichefu chefu ambacho hupelekea kwenda kutapika.
Matapishi huwa ni maji ya njano yenye mbaya ya ugwadu ama kahawa iliyotiwa limao baada ya kutapika huwa ninapona mpaka kesho tena kumbukeni mimi ni mwanaume msije mkanishauri niende kliniki ya wajawazito.
Yaani unakuwa unahisi kama kuna machungwa mazima mazima yanavingirika huko na huku ndani ya tumbo yakifika usawa wa kifua yanapasuka na kusababisha nibeuwe.
Kabla hayaja pasuka huwa nipo katika wakati mgumu sana huku natokwa na mate mepesi na kuniletea kichefu chefu ambacho hupelekea kwenda kutapika.
Matapishi huwa ni maji ya njano yenye mbaya ya ugwadu ama kahawa iliyotiwa limao baada ya kutapika huwa ninapona mpaka kesho tena kumbukeni mimi ni mwanaume msije mkanishauri niende kliniki ya wajawazito.